ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 14, 2019, 10:55:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Manu RedDevils

คุณหนูแพรวสาวน้อยไร้เดียงสากับคุณลุงแก่ ๆ หญ้าอ่อนๆคงเสียวสุดยอดไปเลย อิจฉาคุณลุงได้เมียเด็ก

johnywalker

พอเมียตาย เลยไปหลงรักสาวน้อยนี่เอง แต่อายุต่างกันมาก แรงลุงแก่ ๆ จะไหวเรอะ

hokhak

น่าจะะเริ่มตั้งแต่ 6 ขวบเลย แบบว่า.. ลุงเลียให้คุฯหนู คุฯหนูด็ดูดให้ลุงสลับกัน แอบทำในที่ต่างๆในบ้าน(ผมสายโลลิครับ) 

rahm

KajiewLek

ชอบอ่านเรื่องที่บรรยายได้ละเอียดอย่างนี้มาก
ค่อยๆ พัฒนาตัวละครให้ผู้อ่านเข้าใจซึมซับนิสัยและบรรยากาศได้ดีมากๆ
เยี่ยมมากครับ

synivorn

ดูท่าลุงเกริกจะหลงกลิ่นสาบสาวของคุณหนูแพรวพรรณซะแล้ว  แล้วคุณหนูจะรอดได้ไง
ลุง ลุง เด็กนะ คุกนะ ท่องไว้

YK

Kitty Hotmail

เรื่องนี้ท่านอย่าหายไปนานมากนะผมเข้ามาทุกวันเพื่อรออ่านตอนต่อไปอยู่เป็นกำลังให้นะครับใครท่านว่างไวไว

naluk888

ปูเนื้อหาได้น่าติดตามมากครับ ว่าจะลงเอยกันอย่างไร ความเหงา ว้าเหว่ เปล่าเปลี่ยว สุกงอมเมื่อใดก็เมื่อนั้น

TUWATAR