ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 14, 2019, 10:55:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

๋GEORGE

Micky Miku

moonlover

ว้าว  อีกไม่กี่วันคุณหนูก็จะไปเรียนต่อแล้ว  ตาเกริกจะทำยังไงน้าาา

sewacipher

เดินเรื่องได้ละเอียดมากครับ ยังมองไม่ออกเลยว่าน้องแพรวจะติดใจลุงเกริกได้ไง

samours

ตามมาให้กำลังใจเหมือนเดิมครับ ขอบคุณมากๆที่รังสรรค์ผลงานดีๆให้พวกเราอ่าน

วิเชียร เขาหลวง

มาเรื่องแรกก็น่าติดตามแล้วครับ คงไม่นานตาเกริกคงได้จัดหนักคุณหนูคนสยแน่ๆอยากให้ถึงตอนนั้นจริงๆคงจะมันน่าดู

Nikubou

ผูกเรื่องได้ลเเอียดจนรู้สึกคุ้นเคยกับสาวน้อยกับผู้เฒ่าเลยทีเดียว แต่ทำไมตอนลุงแกดูนิ้วคุณหนูผมดันอ่านเป็นดูดนิ้วไปได้นะ สงสัยคิดไปไกลซะแล้ว

ultrasonic

napakon

สมปอง บุญ

hanabombam

โอ๊ะนึกว่าน้องแพรวจะโดนลุงพลเปิดซิงซะอีก กลายเป็นตาเกริกฝากรักก่อนจากซะได้ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Witoon Runjuan

ผมนี่มองข้ามชอต อยากเห็นตาเกริกลงเอยกับหมอพลอยซักครั้ง