ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, มกราคม 14, 2019, 10:55:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MAC

สงสัยหนูแพรวของไอ้เกริกจะโดยลุงจัดให้แน่เลยหนูแพรวพร้อมมั้ยครับ ::Shy::

lolitaman

gimma.p

ขอติดตามเลยครับ เนื้อเรื่องละเอียดดูมีพลอตเป็นเรื่องเป็นราวดี ชอบครับ

babbom

จากความเอ็นดู จนเปลี่ยนไปเป็นความรัก แล้วของสูงแบบนี้เขาจะยอมลดตัวลงมามั้ยน้า

yoyoh

thinks

น้องแพรวสวยน่ารักไม่แพ้พี่สาวเลย ไม่รู้ว่าจะโดนลุงหลอดฟัน หรือเต็มใจให้นะ

jjhj1988

เพราะขาดความรักความอบอุ่นเลยทำให้หลงใหลหนุ่มใหญ่ใจดีที่อยู่ใกล้ตัวได้ง่ายๆรึเปล่าคับ
ตอนนี้ยังไม่เห็นปฏิกิริยาอะใจจากสาวน้อยมากนัก แต่ลุกเกริกนี่เริ่มคิดไม่ซื่อแล้ว คาดว่าคงมีจุดเปลี่ยนบางอย่างที่กระตุ้นให้สาวน้อยตกหลุมพรางของอารมณ์และหวั่นไหวกับลุกเกริกแน่ๆ