ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Miitoban] Smell Love Love Love Smell หลงกลิ่น หลงรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 15, 2019, 06:31:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

รเจอรุ่นพี่จมูกหมาแบบนี้เข้าไป รอดยากละ รุ่นน้องเอ้ย

Akira Watanabe

::GiveMe::  รุ่นพี่เป็นพวกสายหื่นติดกลิ่นสินะ  ยิ่งดมอารมณ์ยิ่งมา

::Ajark::  แลกกันดมไม่อาย แต่อย่างอื่นอาย อะไรฟ่ะเนี้ยคุณรุ่นพี่

B&B

อิหยังว่ะนิ!??!? ไม่พูดมากทำเพลง พุ่งเข้าใส่ หรือว่างนางคิดว่าแผนมาแล้ว?? อืมๆ เกรินเรื่องมาหน่อยก็ดีนะครับบบบ

เอาตรงๆ ผมไปไม่ถูกเลยเมื่อเจอแบบนี้

(♥ω♥*) (♥ω♥*) (♥ω♥*)

เป็นอีกตัวละครที่ผมเห็นแล้วตกหลุมรักจังๆ อ้ากกกกก พระเอกมาแลกตำแหน่งกานนนนนน

เปิกมา 5 ช่องแรกนึกว่าดาร์ค ถ้าไม่อ่านชื่อเรื่องอะครับ แต่พอช่องถัดมา... กาวกี่กระป่องว่ะพวก มีการเฉิดฉายด้วย

เหมือนรุ่นพี่ก็ทนไม่ไหวเหมือนกันละมั้งเลยบุกเข้าห้องมา แต่เพราะไม่มีเกรินเรื่องหรืออะไรเลย งงๆ กับเนื้อเรื่องนิดหน่อย

รุ่นพี่เป็นคนตรงๆ สินะ คูลๆ เวลาปกติ แต่เมื่อเจอสิ่งกระตุ่นเลยปลดปล่อยตัวตน เธอเป็นคนสองบุคคิลนั้นเอง อิอิ

แต่จากที่อ่าน คิดว่าเนื้อเรื่องนี้ตีความได้สองแบบคือ
1.รุ่นพี่ชอบกลิ่นนี้ กลิ่นน้ำว่าว และอาจจะไม่ได้ชอบพระเอกแต่แรก แค่ทนกลิ่นไม่ไหวเลยเข้าหา
2.รุ่นพี่ชอบพระเอกอยู่แล้ว และยิ่งมีกลิ่นกระตุ่นอีก ทำให้อารมณฟุ่งซานพุ่งเข้าใส่วะเลย

ขอบคุณครับ

ipor

kapomman

เซนซิทีฟ กับกลิ่นนี้กลิ่นเดียวอะเปล่ารุ่นพี่  ::DookDig::

biggiggog

สงสัยจังว่า การ์ตูนญี่ปุ่นทำไมฝ่ายหญิงชอบเป็นฝ่ายรุกอยู่เรื่อยเลย
รุกหนักซะด้วย ฝ่ายชายก็หื่นนะแต่ดันขัดขืนซะงั้น

เออ พระเอกมันก็พูดถูกนะว่า ชมว่าน่ารักดันอาย
แต่เป็นฝ่ายขึนขย่มเขาซะงั้น ::HoHo::
ขอบคุณมากๆครับ

worachat39

รุ่นพี่นี่รุกจังเลยครับ พระเอกมันจะรอบคอบไปไหนหนิ แต่รอบคอบเกินไปโดนจับได้ซะงั้น หรือ รุ่นพี่จะแอบดูหว่า

S.trooper

เป็นรุ่นพี่ที่จมูกดีจริงๆ แต่ถ้าเจอแบบนี้กับตัวคงสยองไม่น้อย ที่อยู่ๆก็โดนมาดม มารุกใส่แบบนี้

nuinoinaja

รุ่นพี่ได้กลิ่นแล้วเงี่ยนแบบนี้เจอผมละได้กลิ่นทุกวันแน่ๆ

Liftzthekop

จมูกจะไวเกินไปแล้วนะรุ่นพี่ 555

ที่เกิดขึ้นคือแลกกันดมใช่ไหม 5555

virgoranger

จมูกดีจริงๆรุ่นพี่เนี่ย สมหวังแล้วสิพระเอก

gongza8888

ถ้ามีรุ่นพี่แบบนี้จริงๆ สบายไปทั้งชีวิตเลยครับ 5555 

numkrieng

::Shy:: จมูกนี้ท่านได้แต่ใดมา จับกลิ่นได้แน่นอนจริงๆ

chocolaze

::Sweat::รุ่นพี่สายยันคลั่งกลิ่น แต่รุ่นพี่น่ารักมากอ่ะ แค่เวลาคนเอาในห้องมันมีกลิ่นจริงๆน่ะ แบบฟีโรโมนอะไรแบบนี้ป่ะ

Gunitle

จมูกดีสุดๆ55555 นางเอกนี่ซึกตัวจริง แต่ก็น่ารักดีครับพล็อตเรื่องนี้ ขอบคุณมากนะครับผมท่านฮิปปป ขออ่านต่อเลยนะครับ

อ๋อยยยย นางเอกซึนนี่เอง5555 แลกกลิ่นกันดมคือหมายถึงเรื่องนั้นสินะ55