ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Miitoban] Smell Love Love Love Smell หลงกลิ่น หลงรัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 15, 2019, 06:31:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooOon

มาเเนวชอบกลิ่นสินะ เอาจริงๆ เหมือนเคยอ่านเจอ ว่ามีบ้างคนที่ชอบกลิ่นเเฟนตัวเอง

หรือพอได้กลิ่นจะมีอารมเเบบนั้น ก็ไม่รู้ว่าจริงไหม เพราะยังไม่เคยเจอกับตัวเอง หวังว่าตอนจบ

พระเอกไม่ใช่ติดใจกลิ่นรุ่นพี่ไปด้วยนะ 5555+

---------------------

งงใจกับนางเอกมาก ทีเรื่อง.......กันไม่มาอาย พอพูดชมอะไรหวานๆ ดันมาอาย -*-

พระเอกเราก็ยิ้มเลยได้กับของจริง ไม่ต้องไปจิตนาการต่อละ ชอบสาวเเนวรุกใส่เเบบนี้จริงๆ

ทำการขออนุญาติเเล้วนะครับ พี่ ^^

เม้นท์ได้คุณภาพ ถึงไม่ขออนุญาตยังไงผมก็อนุโลม ขอให้รักษาคุณภาพการเม้นท์แบบนี้ไว้ตลอดรับรองอยู่อย่างสบายใจครับ

Theemotionof

จมูกโหดมากรุ่นพีี่ เจออย่างงี้ยอมๆไปเหอะ ::HoHo::

---------------------------

รุ่นพี่แปลกๆอย่างที่พระเอกบอกเลยแฮะ มาอายกับเรื่องเล็กๆแบบนี้

นายไข่ย้อย

ทำไมพระเอกต้องไปนั่งขัดในโรงเรียนด้วยฟะ จะกลับมาขัดทีบ้านไม่ได้หรอ  ::Oops::

Edit ทำไมนางเอกจมูกไวจัง แล้วนี่ก็ไม่เลือกสถานที่อีกคน  ::DookDig::
อิอิอิ

Ae Haha

รุ่นพี่ชอบน้ำกาม ต้องจัดให้รุ่นพี่เยอะๆหน่อย จะได้สบายตัวทั้งสองฝ่าย

glaciar

แอบอยู่ในตู้ขนานนั้นจะไม่รู้เลยเร้ออ 
นางเอกก็สายหื่นเอาเรื่องง  ::WowWow::

bigboy001

ก็เคยสงสัยนะว่ากลิ่นหำ กับ หอย อันไหนแรงกว่ากันแล้ว มันจะกระตุ้นอารมณ์ได้หรือไม่ ก็เลยถามหมอเล่น ๆ ปรากฏว่า มีส่วนทำให้เกิดอารมณ์เพศได้เฉพาะบางคนเท่านั้น มิน่าไปเที่ยวอ่างทีไรน้องต้องล้างหำพี่จนสะอาดพริ้งไปซะทุกที ::DookDig::

Dragoo

จมูกดีไปซะละ ไอ่นี่ก็ช่างโชคดีจริงๆแอบหลงรักแถมเอารูปเฉยๆไปชัก
แล้วเจอดีรุ่นพี่ที่ชอบจมูกดี เออดวงสมพงษ์กันจริงๆ

***อ่าว อายที่บอกว่าน่ารักเฉยๆ แต่สงสัยรุ่นพี่คงชอบพระเอกแน่ๆเลย ไม่งั้นคงไม่ยอมขึ้นเองแต่แรกเลย
แถมยังอ่อยซะขนาดนั้น ถ้าไอ่หนูนี่ไม่ตอบรับนี่คงตายด้านแน่ๆ 5555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

sonteen42

รับมาอ่านแล้วนะครับบ

แหมา จมูกดีเกินไปจริงๆครับ

jittipat

Cororo Lucife

รุ่นพี่ติดกลิ่นควยนี่นาโชคดีแล้วแบบนี้
อีดิทจบตอนเอากันละไม่อายแลกกันดมกลิ่นสะดิบดีพอชมเท่านั้นละตีมึนเรย^^

kitti000

ตอนแรกว่าพระเอกโรคจิตแล้วนะ ชักว่าวในห้อง แล้ว กลบกลิ่นอีก 55 แต่รุ่นพี่มา รุ่นพี่ถ้าจะเสพติดกว่า  ::Grimace::

Edit: "ไม่มีอะไรน่าอายถ้าเป็นเรื่อแลกกันดม"  ::Grimace:: ไม่มีใครให้แลกเลยเว้ยยยย  ::Angry:: ::Angry::

kitmer01

รุ่นพี่เป็นผู้เชียวชาญด้านกลิ่นสินะครับ
โชคดีอะไรแบบนี้ รุ่นพี่น่าจะโดนมาเยอะรู้กลิ่นขนาดนี้

sevennine

ไหงกลายเป็นรุ่นพี่ขึ้นค่อมได้หว่า แสดงว่ารุ่นพี่ก็มีใจให้ซินะ

ตอนจบทำไมเป็นแบบนี้ไปได้ตอนเอากันไม่อาย พอโดนชมอายซะงั้น

ธนโชติ ติ

Paul Chan

ฟิโลโมนมันแรงจนาดนั้นเลยเหรอ​รุ่นพี่ถึงจนาดอดใจไม่ไหวเนี้ย