ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hishigata Tomaru] Apartment Maid เมดหน้าตายกับนายส้มหล่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 15, 2019, 08:03:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

flukehaha

งงๆกับเนื้อเรื่องจบต้นชนปลายไม่ถูก
เลยแหะ
***รับผิดชอบให้โคตรโหด ในไทยคงไม่มีแบบนี้แทบจะยกสาวใช้ให้เป็นsextoy
Manchester United Football Club
We are Red Army

sthanya

ถ้าหายดีแล้ว จะอยู่ดูแลต่อได้อีกมั้ย
แหมโชคดีจังได้ค่าปลอบขวัญและคนปลอบขวัญด้วย

zero21

เมดมืออาชีพจริงๆ ตั้งใจทำงานสุดๆ อยากรู้จริงๆ จะจบดีไหมเนี้ย ^_^

สรุปจบดี มีเมียและเมด มีบ้านอยู่สบายอีกตะหาก ติดนิดเดียว เมดไม่แสดงอารมณ์บางเลยอ่ะ  ::Glad::
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

guzzpai

ขอตั้งชื่อเรื่องได้ไหมครับ "อุบัติเหตุเสียว" โอมั้ยอ่า

EDIT ทำไมเหมือนมันขาดตอนแปลกๆ 5555 แอบหวังให้น้องเมดยิ้มสักนิดก็ไม่มีเลย เสียใจฮะ

HaruKi02

จะมีช็อตเดเระแตกมั้ยน้าาาา ไม่รู้ว่าพอหายแล้วท่านประทานจะเอากลับไปมั้ยเนี่ย

นิ่งสงบยันจบเรื่อง.............

jin144

การถูกรถชนแล้วได้เมด24 ชมนีถือว่าคุ้มเลย
ได้ชื่อเรื่องเลยครับ ได้เมดหน้าเดียว 555
ขอบคุณครับที่แปลให้อ่านครับ ::DookDig::

nekki

เมดเงียบๆแบบนี้แล้วซึนก็ได้ฟิลไปอีกแบบนึงนะ​ แต่ถ้าให้เจออุบัติเหตุ​รถชนแบบพระเอกแล้วำด้เมดมาดูแล​ บอกเลยว่าผมกลัวโดนอัญเชิญไแต่างโลกมากกว่าได้  เมดมาดูแล... (ช่วงนี้ยิ่งดวงดีๆอยู่​ด้วย)​

EDIT: ถ้าจะให้กันถึงขนาดนี้ทำไมไม่ให้กันตั้งแต่แรกปล่อยให้ทั้งคู่ไปอยู้บ้านพระเอกตั้ง6เดือน

nowhereman

เมดดูแลดีมากๆ แต่บทสนทนาดูเย็นชาชอบกล

เจ็บตัวครั้งนี้ แต่เหมือนได้รับชดเชยไปตลอดชีวิต ได้เมดเย็นชาแต่ร้อนแรงแบบนี้ ก็ดูจะคุ้มค่าบาดเจ็บไม่น้อยเลย

Tantit J

พระเอกโชคดีเป็นบ้าเลยย

สุดยอดเลยยการงานไม้ต้องทำมันล่ะะ

freelance

มันยอดมากฟื้นตัว​เร็วมากเลย แต่มันก็ยังแปลๆอยู่
เสร็จ​กัน​งานนี้ไม่ได้ออกจากบ้านแล้ว ตัวแห้งตายแน่มรึง

fukhowzz

มันคือความใฝ่ฝันเลย ผมนี่อยากวิ่งไปให้คนรวยชน แต่จริงๆอยากเปนคนรวยใน การ์ตูน ญี่ปุ่นมากๆ มีของให้ใช้ส่อยตลอดแบบนี้

edit ถ้ามีภาค 2 ให้ส่งมาเพิ่ม ก็ดีนะครับ 555

prajao

Banjung2

ถ้าหายป่วยขึ้นมาแล้วจะยังไง เป็นผมคงอยากป่วยอยู่นะครับ

ถือว่าเป็นโอกาสที่ดีของพระเอกนะครับที่เกิดอุบัติเหตุขึ้น

yopern

เป็นเมดหรือว่าเป็นหุ่นยนต์นะ ไม่มีการแสดงอารมณ์เลย นิ่งไปทุกเรื่องเลย

edit น่าจะชื่อเรื่อง เมดครับ..คุณไร้หัวใจใช่ไหม

kenata

ดูแล้ว ชื่อเรื่อง เอา เป็น "ค่าปิดปาก สุดเสียว" ก็แล้วกันครับ

Edit: อ้าวกลายเป็น ตกถังข้าวสาร แทนซะงั้น ได้ทั้งบ้าน+สาวใช้(เมีย)

::Dribbling::