ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hishigata Tomaru] Apartment Maid เมดหน้าตายกับนายส้มหล่น [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 15, 2019, 08:03:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

screambarbez (Nicolas)

เคยอ่าน Eng ไปไม่นานแปลไทยก็ตามมาแล้ว
ชอบจริงๆครับ ผลงานท่านนี้ แล้วยิ่งเมดแบบนี้อีก โดนใจผมจริงๆ
อยากมีเมดแบบนี้สักคนที่บ้านจริงๆครับ รออาจารย์ท่านนี้แต่งตอนต่ออย่างใจจดใจจ่อ

Edit: ถ้ามีต่อ เนื้อเรื่องหน้าจะเกี่ยวกับอะไรล่ะนี่

CoolNook Thangsakul

โชคดีแท้ พ่อหนุ่ม ปกติ โดนชนแบบนี้ ได้แต่ค่ารักษา กับค่าทำขวัญ แต่นี้ได้เมดมาแก้เงี่ยนไปวันๆด้วย เยี่ยมไปเลย

CoolNook Thangsakul

สิ่งที่ควรทำนั้นคือ การปั้มลูกหรอ มากับดวงจริงๆ พระเอกเรา ชีวิตสบายละ

tazasss01

โชคดีจริงๆน่ะ ได้เมดมาดูแลแบบนี้ คงไม่อยากจะหายสิน่ะ

::HoHo::  ::HoHo::

ท่านประธานจัดให้ซ่ะขนาดนี้ไปขอบคุณท่านประธานด้วยน่ะ

XYZ

ดูแล้วพระเอกเราโชคดีในโชคร้ายเลยนะนี่

ว่าแต่จะมีหักมุมตอนจบมั้ยเนี่ย

พระเอกเจออย่างนี้นี่คุ้มเลย ได้ทั้งสมบัติ ได้ทั้งเมีย 555

Joshdsukka

หน้านางเอกโคตรนิ่งเลย สงสัยว่าตอนจบมันจะทำหน้าเสียวมั้ย

Edit:สุดท้ายก็นิ่งยาวๆ แต่ได้ต่อตลอดชีพเฺฉย

Gunitle

ขอตั้งชื่อว่า อุบัติเหตุสื่อรักครับ55555555 ผมว่าถ้าเรื่องมันจะแฮปปี้ก็ดีเหมือนกันนะครับ ลงตัวดีฟินๆ5555 งั้นขอดูตอนจบเลยแล้วกันครับ

เรียกว่าบุญหล่นทับครับ55555 ฮาดีครับ จบแบบน่ารักดี อยู่ด้วยกันยาวๆไปเล้ยยยย

glaciar

เอ๊ จะเอากันทุกวันจนรักกันไหมน้อ แม่นางก็ปากเจ็บแต่ก็ยอมทุกอย่างสะด้วยแหะ  ::Bloody::

เป็นตูตูก็ไม่กลับไปทำงานละเฟ้ย ยอมเจ็บตัวแบบนี้ซักรอบก็จะดีนะ
เงินก็ได้ งานก็ไม่ต้องทำ บ้านก็มี ที่สำคัญได้เมียมาด้วย  ::Oops::

aminoclan

ช่างเป็นเมดที่อุทิศตัวจริงๆ ว่าแต่คงไม่ใช่ว่าแอบชอบเขาอยู๋แล้วหรอกนะคุณเมด ::Glad::

ยอมครับ อ่านใจนางไม่ออกจริงๆ สรุปว่าคุณนายให้เมดมาดูแลเองหรือเมดติดใจแล้วไปขอคุณนายให้มาดูแลต่อกันแน่นะ  ::Grimace::

lunla

เมดหน้านิ่งมาก เป็นโดยDNA หรือได้รับการฝึกฝน กันแน่นะเนี่ย
สงสัยทำไมไม่ให้เห็นหน้าพระเอกผู้ที่โคตะระโชคดีในความโชคร้าย (ในใจอยากให้หน้าตาดี แต่ถ้าหน้าตาดีคงไม่ตกอับเวอร์จิ้นสินะ)

Ediit สุดยอด ฝึกมาได้หน้านิ่งขนาดขึ้นคร่อมเองยังไม่มีเสียงสักแอะ ผิดกับพระเอกเล้ยยย
ขอตั้งชื่อเป็น "เจ็บเปลี่ยนชีวิต ได้พิชิตสาวเมด"

op4911338

::HoHo:: ชอบตอนเปิดเรื่องลามกอะ แค่ไปฉี่แต่มือบาดเจบ เมดมาถามจะชักว่าวหรอค่ะและจัดให้เลย สุดจิงๆ

bigboy001

อย่างหนึ่งที่มองเห็นก็คือ เมทยอมผช.ทุกอย่าง อันนี้เราไม่รู้เบื้องหลังเลยว่ามีอะไรกันมาก่อน ถ้าให้เดาอาจเป็นลูกสาวของอีกฝ่ายที่ขับรถชนจน ชายหนุ่มขาเดี้ยง จริง ๆ เนื้อเรื่องน่าจะปูอะไรมาสักนิดนะครับ ผมว่ามันจะสมบูรณ์ในเรื่องบทบาทกว่านี้อีกเยอะเลย ::Thinking::

EDIT นั่นไงคิดแล้วว่าต้องมีคนส่งมาช่วยดูแลพระเอกจริงๆด้วย...

Cororo Lucife

เมดจำเป็น..พอได้ไหมเมดสวยแบบนี้ยอมแล้ว^^ อีดิทจบ.มีให้พร้อมสบายไปรุย

rak9897925

ถ้าเกิดจริงแล้วได้แบบนี้ก็ดีสิ  ขอบคุณครับ

wunman

เกิดอุบัติเหตุแต่ได้เมดสาวมาเอาแบบนี้มันคุ้มสุดคุ้มจริงๆนะครับ ว่าแต่ทำไมนางเอกไม่แสดงออกท่าทางเลยทนได้ไงแต่เหมือนกายภาพบำบัดไปในตัวเลย

edit: เอ้าแบบนี้แสดงว่าติดใจเหรอไปอยู๋กับพระเอกซะงั้น 5555 แต่ไม่แสดงออกสีหน้าจนจบเลยสยองนิดๆแหะ