ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 29-2

เริ่มโดย kamlk, มกราคม 16, 2019, 01:16:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

goza13

ท่านผ.อ.คงกินแห้วเพราะครูโจ้ติดใจพรานบุญไปแล้ว

nui06

Khunhan Chansuk

นึกว่าจะโดนผอ. สะแล้ว  เสียวจริงๆ พรานบุญนี่มีบุญจริงๆได้หาดครูโจ้

sunnies

emuzang

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับไรต์
ปล. ครูครับหลับกลางป่าแบบนั้นมันอันตรายน่ะ

ryg123456

ทำไมโจ้ไม่ตามใจอาบ้างนะทีกับคนอื่นยอมได้หมดเลย

tip251226

thep59

ครูโจ้มาแล้ว มาช้าดีกว่าไม่มาครับ ตอนนี้ครูโจ้น่าจะติดเซ็กซ์ไปซะแล้ว และผอ.ก็คงแห้วเหมือนเดิมสินะ

Nu metal

ครูโจ้ ใครๆ ก็อยากจัดหนัก ให้ สวยเอ็กเซ็กแบบนี้  กว่าจะได้สอน คงท้องก่อน พอดี 

asia20031

ครูโจ้คนสวยจะค้างอีกหรือป่าวนะ มีแค่แตงช่วย

outsider

ตอนผอ.เดินเข้ามาหา พรานบุญหายไปไหนเนี่ย ทำไมไม่เข้ามาช่วยหนูโจ้เลย สุดท้ายต้องทิ้งให้หนูโจ้เสียวคนเดียวกลางป่า

anigkanjana

ครูโจ้โดนเก้านิ้วเข้าไป​ เจออะไรก็หลวมหมดละมั้งครับเนี่ย

tantawanjames

ผอ. ก็แห้วเหมือนเดิมโถชีวิต และแล้วครูโจ้ก็รอดจากการโดนรุมไปได้อีกครั้ง

shimaro