ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 29-2

เริ่มโดย kamlk, มกราคม 16, 2019, 01:16:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dwarf

ขอบคุณครับ  ครูโจ้ คงติดใจพรานบุญแทนแตงกวาเสียแล้ว

paoimpreza

Navavee Stronger

ครูโจ้จะโดนสวิงกิ้งหรือเปล่า
ลุ้นเลยละครับ

hunterkung

เจอ9นิ้ว เจอแตงกวา มันจะออกหลวมๆหน่อย ต่อไปคงจะเล็กๆไม่ใหญ่ๆชอบ ละมั้ง

kaijaaaa

คิดถึงครูโจ้มากเลยครับ
ลุ้นว่าจะได้อีกดุ้นไหม

jjhj1988

สวัสดีปีใหม่คับท่าน

ว่าแต่ครูโจ้โดนขัดจังหวะแบบนี้ก็ค้างแย่สิคับ หรือว่าจะหนีเข้าป่าไปเจอใครอีกมั้ย5555+

jeditay

ลุงนี่ก็แถไปเรื่อยนะ แล้วพรานหน้าไปไหนเนี้ย

suiius

ผมว่าครูโจ้ติดใจพรานบุญแล้วแน่ๆ แบบนี้ต้องมาหาอีกหลายๆรอบชัวร์เลย

Kotaro Susa

morekung

หนูโจ้ กับพรานบุญกำลังมัน ไม่น่ามีอะไรมาขัดเลย

naikai

หายไปนานเลย ไปไล่ดูตอนเก่าๆรอ 
นึกว่าจะโดนรุมหนีได้อีกละ

Thitima OU

หายไปนานเลยครับ แต่กลับมาครูโจ้ก็เปลื่อยเหมือนเดิมชะตากำหนดจริงๆ

Kacey Chase

แตงเลยหรอ  ปีนี้เป็นปีที่ดีแน่ๆ  อิอิ   ^.^

สวัสดีปีใหม่ไรท์ด้วย

Monte Cristo

ปรบมือรัวๆครับ ครูโจ้ตอนใหม่มาแล้ว
เห็นปุ๊บก็ login เข้ามาตอบให้กำลังใจโดยพลัน
หนึ่งในไม่กี่เรื่องที่ตามอ่านอ่านใจจดใจจ่อครับ

phantompain

ครูโจ้ ยิ่งผ่านไปหลายตอน ยิ่งโดนยับ จบเรื่องจะโดนไปกี่คนน้ออออ  ::Grimace::