ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2019, 05:39:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มานะ มานี1

Zusumiya

ได้ฟรีไม่เอา จะจ่ายหรอ ผมว่าเรื่องนี้ไม่ค่อยปวดตับเท่าไรเพราะนางเอกทำไปเพื่อครอบครัว แต่ถ้ามันพริกไปทำเพื่อตัวเองมันก็จะอีกเรื่องนะ

SUPALAK MOOKPRADAB

อุสาสารภาพมารก็มาขวางอีก

พระเอกน่าสงสารมากกก

แถมถ้าตอนต่อไป นางเอกคิดจะเลิกแต่ก็ติดปัญหาเรื่องเงินอีก สุดท้ายก็เข้าลูปเดิม T_T

ensd-07

นางเอกคงคิดอยากจะเลิก แต่ติดใจไปแล้วคงเลิกไม่ได้

สุดท้ายกลายเป็นพระเอกทำใจได้กลายเป็นแมงดาแทน

chailopburi

ดูแล้ว นางเอกก็ชอบพระเอกแต่พระเอกเหมือนไม่เข้าใจ จะเก็บตังมาเอาเธอ ลองไม่ชอบจะทำขนมมาให้กินหรือ

chailopburi

Edit: นางเอกยอมแลกให้โดนรุมเพื่อพระเอกไม่โดนอะไรเลย แต่พระเอกต้องมาดูนางเอกโดนรุมและคิดตามทั้งเอา 2 ทางทุกอย่าง ทำเพื่อพระเอก

rit1403

มีแววปวดตับมาแล้วไงละ

ดูท่าจะไม่ใช่การรับงานหลายคนครั้งแรก

อย่างที่เพื่อนมันบอกนั้นแหละ
ความรักใช้หนี้ไม่ได้หรอก
รอดูตอนต่อไป พระเอกเราจะเปลี่ยนไปทางไหน อาจจะมาซื้อด้วยก็ได้

megazawa

mcmc666

tertizzz

OMG 555 พล็อตนี่มัน
หลังอ่าน บอกเลยชอบมากครับพล็อตนี้555 ขอติดตามต่อไปนะครับจะรอ

golfbakub

เนื้อออกแนวสะเทือนตับนิ๊ดๆนะ  ต้องอ่านให้จบอาจไม่เป็นอย่างที่คิดไว้ก็ได้

คลำ.บะ

lipza12752

พระเอกนี่ คนดีสินะ ไม่ยอม อย่างว่าซะที ....พังหมดกว่าจะมาถึงพระเอก

raindrop

เบื่อความพระเอกโลกสวยมากกกกกกกกกกก แบบ มากกกกกกกกกกมึง เขาทำเพื่อครอบครัวไงมึงจะรักก็ใจเย็นๆเข้าใจเค้าหน่อยเงินไม่มียังจะบีบคอเพื่อนไม่ใช่เจ้าของไม่ได้เป็นไรเลยยังจะไปห่วงก้างบ้าแล้ว เพื่อนมึงก็พูดถูกนิหว่าอยากช่วยก็อุดหนุนจบข่าว แล้วทำใจเขาเลือกเส้นทางนี้เพราะครอบครัว
Edit : สรุปยังไงปัญหานึกไม่ออก คือพระเอกมันโลกสวยมึงมันโลกสวยเกิน บ่นว่าหลุดไปได้ทำไงๆๆๆ เก่งแต่ปากทำไรไม่ได้ไม่ยอมรับความจริง -0-

DarKSiDeIID

ภาพสุดท้ายนี่ ชมรมยูโดมาเลย

ว่าแต่ จบแบบค้างๆ คาๆ กันเลยนะ เรื่องนี้