ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[inono] In school prostitution นักเรียนขายตัว 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 17, 2019, 05:39:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fu.soo

สงสารจังเลย ชีวิตน่าหดหู่ แต่ก็ชอบนะแบบนี้ ::Evil::

โดนทุกรูเลยวะ เริ่มสงสารจริงๆละ ::Crying::

exsoldier

เชี่ย นึกว่าเพื่อนนางเอกจะช่วย สรุปเหมือนจะทำให้หนักขึ้นนะเนี่ย สงสัยติดใจจนไม่อยากให้เลิกทำ ::Crying:: ::Crying::

อ่านๆไปเชี่ยอ้วนแม่งก็พูดถูกว่ะ ยอมใจ คนเข้าใจสัจจธรรมโลก

Natthaphat Phumnoi

ดูทรงแล้วยังไงก็ไม่น่าเลิกได้พระเอกเอ้ยน่าสงสารว่ะ

สมชาย ร่ำรวย

เห็นตัวอย่างตอนต่อไปจากตอนแรกน่าจะฟินมาก เหมือนนางเอกจะโดนโทรม

วิษณุ ศิร

hnongchem

พระเอกนี่ความอดทนสูงมากๆ เห็นทั้งภาพและเสียงขนาดนั้นยังอดใจไหว
ถ้าเป็นผมคงเสร็จไปนานแล้ว 555

highendnx

chachatmaru

ปวดตับได้อีกนานไหมนี่  ::Pull::

NTR งี้เลยหรอ  ::Hungry::

killerz55

อุตส่าห์จะไปได้สวยแล้วแท้ๆ พระเอกพูดความในใจ นางเอกเหมือนอยากเลิกทำ แต่พอเห็นตัวร้ายยืนตรงนั้น เรื่องคงหายนะแล้วสินะ

edit : เอ้าา ไหงพระเอกแม่งเสือกคิดแบบนี้ละฟะ ห่าเอ๊ย อุตส่าห์เอาใจช่วยมึงนะเนี่ย

akasaboy

เห็นหน้าสุดท้ายก่อนซ่อนนี่ โดนรุมแน่ ๆ พระเอกสู้ไม่ได้แน่ ๆ

จะช่วยนางเอกได้ยังงัยน้า โครตน่าสงสารเลย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

taeobey

superbonz

Summermay

นางเอกเริ่มสนใจพระเอกแล้วดีจัง แต่มีตัวร้ายโผล่มาแบบนี้ ท่าทางจะจบไม่สวย ฮืออออ

bankice2539

สายเส้นกับเนื้อเรื่องมันชวนน่าติดตาม แต่กลัวตับพังจัง55555

bounced

ชีวิตคนบางทีก็ไม่มีทางเลือกนะครับ ต่อให้รักแค่ไหน แต่ถ้าตัวเองมีความสุขแล้วครอบครัวต้องลำบากก็คงไม่มีความสุขอยู่ดี เห็นใจนางเอก ตอนนี้ถ้าเธอได้เงินโตแล้วทำให้ชีวิตดีขึ้น อย่างน้อยก็มีเวลาได้หายใจ
ไม่รู้จะรันทดอีกแค่ไหน แต่ขออ่านต่อแล้วกันครับ ... พระเอกหาวิธีทำใจอยู่ แต่ถ้ารักจริงต้องรับได้ทุกอย่าง ผู้ชายดีๆจะมีอยู่ในการ์ตูนไหมครับเนี่ย ผู้แปลหาเรื่องได้เก่งจริงๆ แทนที่อีโรติค กลับกลายเป็นดราม่าไปเลยนะครับเนี่ย