ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kasuga] Public Benefit Sex Museum บ้านแห่งสมบัติ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2019, 07:08:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

เดี๋ยวนะ เงื่อนไขมีสปอยล์ด้วยหรอครับ "ว่าจะหักมุมไหม" โห เสี่ยมกันเห็นๆแบบนี้ ต้องตอบว่าน่าจะมีแน่เลย 55555
.
ถ้าเข้าไปช่วยอุดหนุนไม่ให้ปิดกิจการได้ก็คงดีนะ อ๊ะ แต่นั้นมันการ์ตูน แล้วถ้ามีทำเป็น av น่าสนุกเหมือนกันนะครับ

Jakkrit Detchdad

เป็นพิพิธภัณฑ์ที่เข้าท่ามากเลย
ถ้ามีอยู่จรืงนี่คนเข้าเพียบ
ครู นักเรียนไปทัศนศึกษาบ่อยแน่ๆ ฮ่าๆ
ชีววิทยาก็มา สุขศึกษาก็มา
เพลิดเพลินกันเลยทีเดียว
edit นึกถึงหนังห้องหุ่นเลยครับ

jittipat

มันต้องมีเรื่องก่อน จะปิดแน่ๆ เปิดให้ลองจริงไรงี้

รุ่นย้ายเลยหรอ หลานก็ท่าจะเข้าทาง

mob718293

Summermay

มิวเซียมแบบนี้ มันต้องมีอยู่ทั่วๆทุกเมืองสิ จริงน่าทำเป็นสวนสนุกด้วยแฮะ

kurokami

หุ่นโชของจริง มันจะไม่มีพวกเกรียนๆมาเสียบเล่นดูหรอ แล้วเด็กนั้นโดนของเล่นไปขนาดนี้ยังเรียกว่าซิงได้หรอออออ

สรุปมันตุ๊กตาจริงหรอ !!!???

vincenttatto

ขาดทุนได้ไงวะ ขนาดนี้ สงสัยต้องมีเลหลังพนักงานแล้วล่ะ

ปาป้า

กำลังสนุก เดาไม่ออกเลยว่าจะมีโชว์อะไรอีกมั้ย แล้วผู้หญิงพวกนี้จะไปใช้ชีวิตปกติได้จริงๆหรอ 

Peter Taowating

555 อันนี้เป็นพิพิธภัณฑ์ Sex ในฝันเลย ค่าเข้า 2000 Y  ถูกมากๆ สงสัยไปตั้งผิดที่ คนเลยไปน้อย

โห จบได้สละสลวยมาก ในท้ายที่สุดเอาหุ่นมาแทนคน ความน่าสนใจน่าลองน่าตื่นเต้นก็หมด ไปกลายเป็นถึงกาลอวสานของพิพิธภัณฑ์ กลายเป็นตำนานให้กล่าวขานในความทรงจำ แต่ที่จริง ทุกสิ่งดีๆในความทรงจำมักจะสวยงามเสมอ

pom24986

จินตนาการได้ล้ำเลิศมากคับ ดูสมจริง แอบคิดว่าตาแก่จะเอาดุ้นใส่ไม

supermakarm

เป็นพิพิธภัณ ที่น่าสนใจมาก
แต่มี ปมไกล้ปิด เอ๊ะยังไงน้าา  ::Evil::
--------
จบแบบนี้ก็ ไม่เลวครับ

คิดว่า หักมุมแบบ ขาดทุน จนต้องรับแขก อะไรแนวๆนี้ เสียดายๆ

kalampee

พิพิธภัณฑ์ดีๆ แบบนี้ทำไมถึงได้ขาดทุนล่ะน้อ แบบนี้ขาหื่นน่าจะชอบซะด้วย
ต่อให้คนเข้ามีแต่ผู้ชายหื่น ๆ ก็น่าจะประคองตัวอยู่ได้ แต่เล่นเปลี่ยนมาใช้หุ่นแบบนี้ก็ไม่แปลกหรอกที่จะต้องปิดตัว

lamom

มาทางสาระ อนุลักษณ์ด้วย

Edit ความตั้งใจก็สมหวังสืบสานและแลกเปลี่ยนวัฒนธรรม ชมรมก็อยู่ยั้งยืนยง

View Kung

!!?? ว่าให้ใช้ตรรกะมาจับก็ยังไงๆอยู่ เพราะมันไม่น่ามีไอแบบนี้อยู่ตั้งแต่แรก แต่ท่าจะว่าขาดทุนนี่ก็แปลกมาก ไม่งั้นคงต้องอยู่ในที่ๆบ้านนอกมากๆ ไม่มี PR ออกไป หรือต้องเกิดก่อนยุคอินเตอร์เนตบูม

เอ่อ ก็ยังงงๆ ผมกะลัง blank เผอิญนี่มันตี 4 ไว้เด่วสติดีจะกลับมาวิเคราะห์ใหม่นะครับ 55+

nuttydavil

อยากให้มีจริงเลยอะ  ไปจะเทียวทุกวัน จองคิวแรกด้วยเอ้าา 5555