ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kasuga] Public Benefit Sex Museum บ้านแห่งสมบัติ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2019, 07:08:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Exllector

ถ้ามีแบบนี้บ้างคงดีจะไปทุกวันเลย
จบแบบงงๆดีที่แท้เป็นหุ่นเฉย

exhausis123

อือ จากค่าเข้า ก็น่าขาดทุนอยู่หรอก
จาก comment ก่อน เหมือนมี plot twist เดี๋ยวอ่านก่อนแล้วมาเพิ่มละกันครับ

เอ ไม่ได้ plot twist นี่นา แต่เป็น time skip แค่หน้าของยายกับหลานคล้ายกัน

ของจริงคนยังเข้าลดลง เปลี่ยนไปใช้หุ่นคนก็ยิ่งน้อยอ่ะดิ

eka1325

ขาดทุนแบบนี้ต้องมีฉลองจัดหนักแล้วล่ะ น่าไปเที่ยวมากเลยถ้ามีจริงไม่มีวันขาดทุนแน่คนเข้าไม่ขาดสาย
มีชมรมในโรงเรียนแบบนี้ ดีเลย มีหอยนักเรียนแบบนี้น่าจะมีจัดหนักกันไปเลย

grigori00

กำลังขาดทุนแบบนี้จะมีโปรโมชั่นเด็ดๆไหมน้า ฮ่าๆ
จบแบบ งงๆ อ้าว สรุปนี่เป็นหุ่นมาตลอดสินะเวรกรรม ตัดอารมณ์ไม่ทัน

ฮ้าฟ คร้าบบบบ

จะปิดจริงๆ เหรอ ไม่น่าเลย น่าเข้ามาก

edit หน้าเหมือนมากลูกสาวหรือป่าวนะ

siwapol55

พิพิธภัณฑ์แบบนี้อยากไปใช้บริการบ้างจัง
ดูไม่น่าเป็นไปได้เลยที่จะขาดทุน น่าเป็นที่นิยมมากกว่า
ขอบคุณมากครับ
จบแบบแปลกๆ อยากรู้แล้วซิว่าชมรมกายวิภาคทำกิจกรรมอะไรกันบ้าง คงน่าสนใจไม่น้อย

Northstar Rta

ปกติตามพิพิธภัณฑ์จะใช้หุ่นเป็นตัวแสดง แต่ที่นี่ใช้คนจริงๆ แบบนี้การเรียนรู้ก็เรียนได้จากของจริงเลย
พิพิธภัณฑ์ปิดตัวลง แต่ก็ยังดีที่น้องๆยังสืบทอดเจตนารมย์อยู่

hontai2007

ขอบคุณมากๆๆเลยครับผม ช้วยแปลต่อไปตลอดๆๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับผม

love01643

ในเรื่องอาจเงินขาดทุนได้ แต่มาเปิดที่บ้านเรามีรวยกับรวยแน่นอน 5555 ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

nuttanun toncahi

พิพิธภัณฑ์แบบนี้ต้องรักษาไว้สิครับไปช่วยกันเข้าชมเร็วเลย ::Shout::

ตอนจบหักมุมเยอะมาก สรุปคือเป็นหุ่น

The Naive

กำลังจะปิดซะงั้น ผมว่าน่าจะขึ้นค่าเข้าก็ได้นะ จะได้อยู่ได้
ว่าแต่ มันเป็นกระจกทางเดียวแบบนี้ ถ้าลูกค้าแอบเอาของจริงยัดเข้าไป จะเป็นยังไงนะ

Edit: เปลี่ยนมาใช้หุ่นเพื่อลดต้นทุนก็เลยเจ่ง แต่ชมรมใช่คนจริงๆกลับกลายมามีชื่อเสียง แสดงให้เห็นว่าของจริงยังไงก็ดีกว่าของปลอม 5555

ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน

tangja04

ทำมัยมันเจ๋งได้หว่าทีแบบนี้ไม่น่าขาดทุนนะ

สุดท้ายก็ปิดจนได้แต่หลานโตแล้วน่าจะหลายปีละ

b72208

เป็นสถานที่ที่แปลกดี แถมทุกจุดคือพนักงานที่เป็นคนจริงๆ
จริงๆ ไม่น่าจะขาดทุนเลยเนอะ คนน่าเยอะนะ ผมว่า 5555

Edit: คุนยายอาคารินี่ คือสาวอายุน้อยสุดตรงจุดชมวิวัตนาการหอยหนิ

HK

นี้มัน สถานที่ในฝันเลยนะเนี้ย แต่กำลังจะขาดทุนผิดกิจการ ถ้าเป็นผมจะเปย์เพื่อให้อยู่รอดเลย  ::JubuJubu::

**อย่างว่าละเนอะ ถ้าเปลี่ยนเป็นตุ๊กตาดู AV อยู่บ้านยังดีกว่าอีก

mariners1

โชว์หอยซะขนาดนี้ไม่มีคนแก้ผ้าเอาดุ้นไปจิ้มบ้างหรอเนี่ย แล้วหอยซิงต้องเปลี่ยนบ่อยๆมั้ยน้อโดนเล่นนานๆนี่บานได้นาาา
ค่าเข้าแสนถูก อย่างให้มีแบบนี้จริงๆ

———————

จากรุ่นสู่รุ่น จากยายสู่หลาน สงสัยชมรมนี้จะฟินน่าดู