ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kasuga] Public Benefit Sex Museum บ้านแห่งสมบัติ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2019, 07:08:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patrict

เป็นผมเสียบไปแล้วฮะ
สรุปรุ่นหลานมาทำต่อซะงั้น

tazasss01

คงต้องหาจุดดึงดูดลูกค้า เพื่อให้ไม่ต้องปิดกิจการ

นึกว่าจะมีคนมาทำให้ไม่ต้องปิดกิจการเสียอีก

ake1ake2

แปลก ของแบบนี้ทำไมถึงจะเจ๊งได้นะ หรือที่อื่นมันมีดีกว่า

อ้าว สรุปที่คนไม่มาเพราะอินเทอร์เน็ตสินะ ดูแต่ตา มือไม่ได้จับ 55555555555
เออนึกว่าแม่มหลอนเรื่องหุ่น ตกใจชิบ รุ่นหลานนิเอง

Narintee

น่าดูน่าติดตาม ชื่นชอบชื่นชม มากๆครับ
น่าจะมีภาคต่อเปิดกิจการต่อไรเงี้ย สนุกดีครับ

Narintee

น่าดูน่าติดตาม ชื่นชอบชื่นชม มากๆครับ
น่าจะมีภาคต่อเปิดกิจการต่อไรเงี้ย สนุกดีครับ

DARKAXL

อื้อหือ! ถ้ามีที่แบบนี้อยู่จริงจะไปเยี่ยมชมบ่อยๆเลย แต่จะปิดซะแล้วเหรอ? สงสัยต้องมีงัดไม้เด็ดอะไรบ้างแน่ๆเพื่อเรียกลูกค้า

สุดท้ายก็เจ๊งอยู่ดี รู้สึกเศร้าๆแฮะ แต่เหมือนจะมีลูกหลานสานต่อ

badkitty

นางเอกกำลังสนุกกับงานอาสาเพื่อนมวลมนุษยชาตินี้เลย
คงต้องมีการทำไรเพื่อรักษาพิพิทธภัณท์ที่สุดยอดนี้ไว้
เดาเลย นางเอกเริ่มให้มีกิจกรรม ยสตน แน่นอน ::Fighto::

Edit: เกือบคิดถูกแฮะ สุดท้ายก็ปิดลงจริงๆ แต่นางเองนี้ทุ่มเทเพื่อมวลมนุษยชาติจริงๆ
แถมยังได้ทายาทมาสืบทอดเจตนารมณ์ที่ได้คุณภาพอีกด้วย

tp3660

เป็นสถานที่ที่ให้ความรู้แก่ผู้เข้าชม แบบได้เห็นกับตา ได้จับต้องด้วยมือจริงๆ แบบนี้น่าจะมีคนเข้าชมต่อวันจำนวนมากแน่ๆ ครับ

[edit] สุดท้ายก็ต้องปิดกิจการจริงด้วย แต่ช่วงสุดท้ายก่อนปิดกิจการนี่เขาใช้หุ่นแทนคนแสดงหรอกหรือนี่ อ้าวแล้วที่ดูมาแต่แรกๆนี่มันคนหรือหุ่น งงแฮะ !

Tunpia NorHor

มาแนวจะปิดอย่างนี้ ต้องมีโปรโมชั้นมาแล้วหละ สาวๆจะว่ายังไง เสนอเข้าช้วย หรือจะโดนบังคับ หรือเจ้าของไม่บอกอะไรแต่ให้ลูกค้าจัดการเอง น่าสงสัยจอิอิ

ed แนวใส่ๆก็มา ทำไม่จิตใจของผมช่างมองโลกได้โหดร้ายนักฟะ แต่ตอนจบก็ทำออกมาซะซึงเลยนะสำหรับเรื่องแบบนี้ 8/10เอาไปเลย

Master-V

เจอพิพิธภัณฑ์แบบนี้ วิชาเพศศึกษาในโรงเรียนคงไม่จำเป็นละ

ผิดคาดไปนิด มีคนสานต่อทั้งในและนอกโรงเรียน ถึงแม้พิพิธภัณฑ์จะปิดตัวไป แต่ก็มีคนตั้งใจจะสืบทอดด้วยแฮะ

Theemotionof

เป็นพิพิธภัณฑ์ที่เจ๋งมากครับ ชายโสดคงจะมีที่นี้บ่อยๆแน่นอน ::HoHo::

แต่ก็ยังงงๆอยู่ดีว่าจะปิดตัวเพราะคนเข้าน้อยลงได้ยังไง เพราะถ้าเปิดจริงๆทุกวันนี้คนคงเข้ามากกว่าพวกอาบอบนวดแน่ๆ

chocolaze

::Dribbling:: ::Fighto:: ::Hmmm::ถ้าจะปิดแบบนี้ต้องหาอะไรมาเรียกแขกซะแล้ว ว่าแต่อะไรล่ะ ?หรือ3สาวนี้จะมีอะไรทีเด็ด

อ้าวสรุปเป็นหุ่นหรอ ทำไมดูเศร้าๆใจจัง

Demon-Wolf

ถ้ามีที่แบบนี้แถวบ้านผมจะไปทถกวันเลย ::Bloody::

กำนึกว่าเอาคนจริงไปแสดงสุดท้ายเป็นหุ่นหรือนี้555+

Joshdsukka

เดาเนื้อเรื่องนะครับ มีโจรบุกเข้ามาแล้วเอาดุ้นเสียบรัวๆ 3 คนนั้นก็ไม่รู้ว่าโดนจริงๆจนกระทั่งตอนท้าย

Edit: ทำไมมันพูดซะยิ่งใหญ่ขนาดนั้นวะ 55555 คือดูไปขำไป แต่งงคือสรุปนั่นเด็กใหม่เจอหุ่นนางเอกซึ่งบังเอิญหน้าเหมือนกันหรอ

Hawaalaew

เป็นพิพิธภัณฑ์ที่ดีจริงๆญี่ปุ่นน่าจะลองเปิดนะ พอบอกว่ากำลังจะเจ๊งก็พอเดาออกว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อไป ต้องเป็นภารกิจเรียกลูกค้ากระตุ้นยอดขายแน่นอน ::Bloody::
Edit ผิดคาดแฮะนึกว่าจะให้ลูกค้ามีเซ็กส์กับพนักงานซะอีก แต่จะว่ากาวก็มีความกาวอยู่นะ คิดจะใช้หอยเปลี่ยนแปลงโลกสุดยอดอ่ะ