ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kasuga] Public Benefit Sex Museum บ้านแห่งสมบัติ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2019, 07:08:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Blue_Valentine13

เรื่องจริงเป็นไปไม่ได้เลยที่ พิพิธภัณฑ์แบบนี้จะเจ๊ง  ชอบงานแสดงขนาดนมมาก ความฝันเลยครับที่ได้จับแบบทุกsize

ทำไม โอแมนโกะ ดูยิ่งใหญ่มาก  เสียซิงแบบเครื่องคีบตุ๊กตา อืมมมมม

Maed Permchat

กำลังมันเลยยย
ขอให้มีแบบนี้ทั่ี่่่่่่่่ไทบย้างไทบย้าไทบย้ไทบยไทบไทไ

XYZ

อยากให้ลุง สร้างพิพิธภัณฑ์อย่างงี้บ้างครับ

ดูแล้วต้องเพิ่มบริการเสริมเพื่อรักษาพิพิธภัณฑ์แน่ๆ เลยครับ 555

อ่านจบแล้วก็ยังงงๆ นะครับ ตกลงมันออกแนว Night at the Museum หรือเปล่าหรือว่าเป็นคนจริงกันแน่

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

ค่าเข้าชมถูกจังคุ้มยิ่งกว่าคุ้ม แต่ว่าเข้าไปชมแล้วยังเล่นของตั้งโชว์ได้อีกคุ้มมาก
ตอนแรกคนจริงๆหลังๆหุ่นมาแทนแต่เจ๊งก็งงว่าขาดทุนได้ไงรึว่าไม่มีไรแปลกใหม่มั่ง

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

ค่าเข้าชมถูกจังคุ้มยิ่งกว่าคุ้ม แต่ว่าเข้าไปชมแล้วยังเล่นของตั้งโชว์ได้อีกคุ้มมาก

hippopov2

กำลังจะปิดเพราะขาดทุน ไม่ต้องเดาเลยว่าสาวๆกลุ่มนี่จะหาเงินมาช่วยพิพิธภัณฑ์แบบไหน

EDIT : อ้าวเดาพลาด 555 ไม่คิดว่าจะไปสานต่อกันที่โรงเรียน ไม่พอรุ่นหลานก็จะเอาอย่างซะด้วย บันเทิงจิงๆโรงเรียนนี้ อยากกลับไปสมัครเรียนเลย 55

virgoranger

พิพิธภัณฑ์แบบนี้อยากให้มีจริงๆ จะไปบ่อยๆเลย เดี๋ยวคนเด็กไปหาเงินมาช่วยแน่เลย
edit อ้าวไปสานต่อที่โรงเรียนซะงั้น 55+

bnk poo

มีจริงๆ นี่ หอยบานแน่ๆ ไม่มีคนมาคอยดูแลเลย

edit  น่าจะเจ๊งแหละ รอดุ้นแข็ง วันนึงจะได้กี่เที่ยว

hamakuka

ตกลงค่าจ้างมันแพงสินะ แต่เก็บค่าเข้าถูก กำไรเลยไม่มี

เอ้าาาาา หุ่นนี่เอง แล้วไอ้คุยๆกันนี่คือไร หลอนหรอ

CoolNook Thangsakul

พิพิธภัณ แบบนี้ไม่น่าเปิดทำการได้เลยนะ ปิดกิจการก็ถูกแล้วละ

CoolNook Thangsakul

หักมุม ได้สุดยอดไปเลย รู้สึกสยองปนหน้ากลัวนิดๆ

xvenomz

ไม่เห็นหน้าแขกอย่างนี้ไม่น่าโดนแค่ของเล่นนะ แต่พิพิธภัณฑ์ถ้าขาดทุน จะมีทางหารายได้อื่นยังไงรอติดตามเลยครับ

สุดท้ายก็ปิดตัวลงจนได้ แต่ไม่เป็นไร ติดตามต่อในชมรมเสียวได้ 555

worachat39

โอ้วว งานระดับตำนานชัดๆ ผมก็อยากลองไปที่แบบนี้มั่งจังเลย แต่มันคงไม่มีจริงๆหรอก 5555 จะมีสาวซักกี่คนที่ทำงานแบบนี้ถ้าเงินไม่หนักจริง

เกือบช็อคว่าเป็นหุ่นคุยกันอะไรงี้ 555 แต่ที่ดีๆแบบนี้ทำไมคนถึงน้อยลงกันนะ ตอนหลังมีเซ็นอารมเลยแอบลดลงเลยนะเนี่ย

dzine

สลัดผักใส่ไข่

ขาดทุนได้ยังไงน่าเข้าชมขนาดนี้

เสียดายจบแบบจางๆ หวังว่ารุ่นหลานจะสืบทอดต่อไป