ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kasuga] Public Benefit Sex Museum บ้านแห่งสมบัติ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2019, 07:08:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

raitos

เป็นพล็อตแนวเรื่องที่ดูแปลกมากเลยฮะ
ส่วนตัวผมไม่ค่อยอ่านแนวนี้เลย ขอรับไปชมนะขรั่บ  ::Reader::

เอะ สรุปยังไง... ไม่น่าใช่มั้งฮะ หรือมันเกิดขึ้นจริงๆ  ::Thinking::

อ้อโอเคกลับไปอ่านใหม่ สรุปนั่นคือคนจริงๆ แล้วออกไปตั้งชมรมจริงๆ สินะ xD

zero21

ไม่น่าเชื่อว่าพิพิธภัณฑ์แบบนี้จะขาดทุนนะ น่าจะมีแต่คนเข้ามาดูเยอะๆ 555

สุดท้ายก็ปิดตัวไปสินะ แต่ก็ยังมีคนเข้าใจสานต่อ ดีมาก  ::Glad::
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

nekki

ถามจริง เจอหอยทั้ง3รุ่นแบบนี้จะใช้แค่อุปกรณ์ที่เตรียมไว้ให้หรือ แต่ผมชอบหอยรุ่นใหญ่นะการแสดงฟิลลิ่งมันได้ดี
ตอนจบนี่ซึ้งกินใจแบบเศร้าๆเหมือนกัน...

KPS176

เอาจริงๆอย่าปิดเลยนะ ถ้าปิดคงเสียดายแย่เลย  ::Horror::
.
.
.
.
แหมสุดท้ายก็โดนปิดสินะ น่าเสียดายจริงๆ แต่ทั้งหลายทั้งยายยังคงนิสัยที่เหมือนกันอย่างนี้คงจะสืบสานต่อไปที่ชมรมสินะ แหมน่ายินดีๆ  ::Yes!::

BabyFace

Akira Watanabe

::Sweat::  บริการแจ่มขนาดนี้  ยังขาดทุนอีกหรอเนี้ย  คนน่าจะเข้ามาชมเต็มทุกวันนะ

::Elder::  กลายเป็นเหลือแค่ตำนานเท่านั้นเองหรอ  แหม่ของดี ๆ แบบนี้ทำไมปล่อยให้เจ๊งได้ไม่น่าเชื่อ

nowhereman

สถานที่ท่องเที่ยวในฝันชัดๆ ว่าแต่ทำไมขาดทุนถึงขนาดจะปิดกิจการได้  น่าจะกำไรดีแท้ๆ

จบแบบเศร้านิดๆแฮะ แต่รุ่นหลานพร้อมสืบทอดต่อก็น่าสนใจไม่น้อยเลย

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

คล้ายๆ เหมือนสวนสัตว์ ในประเทศไทย ที่ พาลุกๆหลานๆ มาดู สัตว์ เลยครับ

แต่ไกล้ ขาดทุนแบบนี้สงสัยมี อะไรมาเชอร์ไฟท์ แน่ๆ

จบแบบ งงๆๆ แต่ก็แอบ น้ำตาซึม

Micky Miku

แหล่งบริการที่หาได้แบบอิสระเหมาะกับสังคมแบบนี้จริงๆไม่ปิดกั้น

Edit หลังจากอ่านตอนที่สองก็เป็นอย่างที่คิด5555 ชอบแนววาดด้วยสีแบบนี้มากครับ

freelance

เก็บแค่2พันก็ขาดทุนต้องเก็บสัก2หมื่น
จบแบบนี้ยังกับหนังผี

looga3

::YehYeh:: พิพิธภัณฑ์เพื่อการเรียนรู้ขอทุกคนชัดๆ -3-

cmjack2519

B&B

แนวนี้กลับมาแล้ว แปลกได้อีกแหะเรื่องนี้ อิอิ

ขาดทุนน่าจะเพราะได้แค่สาธิต ถ้าได้ลองจริง ลูกค้าอาจจะเยอะขึ้น

┻━┻ ︵ヽ(`Д´)ノ︵ ┻━┻

จบง่ายไปนะครับเรื่องนี้ ถึงว่าทำไมท่านถึงกล่าวเรื่องหักมุม ที่แท้เป็นอย่างนี้นี่เอง

ตอนแรกก็สงสัยเรื่องว่าทำไม ไม่ใช่ชื่อเกี่ยวกับพิพิธภัณฑ์ ที่แท้ก็เกี่ยวกับบ้านแห่งสมบัติในตอนท้ายที่เพื่อนยูคาริพูดถึงนี่เอง ที่ท่านเอามาเป็นชื่อเรื่องภาษาไทย ผมเข้าใจถูกใช่ไหมครับ

เรื่องนี้ตัดจบเหมือนมีภาคต่อ และเหมือนอาจารย์ที่วาดพยายามทำให้มันเรทน้อยๆ มั้งนะ

ขอบคุณครับ

bigzaba

โอ้โห ถ้าแบบนี้ยังขาดทุน อาบอบนวด บ้านเราคงตกกระป๋องอ่ะ

สรุปก็เจ้งซะงั้น แต่ก็น่าเกลียดไปนะใช้หุ่นแทนคนจริง มันจะไปได้ฟีลยังไง

freekang

ระดมทุนด่วนจะปล่อยให้ขาดทุนได้ยังไง

ผู้สืบทอดอีกรุ่น ยายขยันแต่สุดท้ายก็ไม่พ้นขาดทุน
จนต้องใช้หุ่นแทน แต่ก็ยังปิดตัวลงอยู่ดี
เห็นลิงมั้ย !!