ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kasuga] Public Benefit Sex Museum บ้านแห่งสมบัติ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2019, 07:08:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chatjane4234

ราคา 2000 เยน ก็ประมาณ 600 บาทเอง คุ้มมากก 

ตกลงไอ้ที่โชว์อยู่คือหุ่นเหรอ ทำซะเหมือนเลย ปิดซะแล้วน่าเสียดาย

ipor

นี่มันใช่สารคดีสัตว์โลกน่ารักนี่น่า
ไมจบแบบงงๆ แบบนี้หล่ะนั่น แล้วชมรมมีเนื้อหาอย่างไร อยากเห็นภายในชมรม

pfrankz

สุดอดสถานที่ในฝันเลย

อบากให้มีจริงๆจัง​

ค่าเข้าก็ถูก

เป็นหุ่นหรอกหรอ!!!

แต่มีคนสานต่อแล้วสบายใจได้!

tum.piero

::YehYeh:: องค์กรไม่แสวงหากำไร แต่ต่อไปต้องประชาสัมพันธ์  ::HeyHey::
ปิดกิจการจนได้ แต่ มีลุ้นตั้งชมรม ::Hmmm::

nekogeneration

แต่เอาจริงๆมันก็แปลกๆนะ ลองนึกดูถ้าเป็นเราเดินเข้าไปดูอะไรแบบนี้
เดินเข้าไปเขี่ยหอยแล้วกลับเนี่ยนะ ซื้อกินดีกว่ามั้ยได้เสียบด้วย
ก็น่าปิดอยู่นะ บับบาย

น้องยูคาริต้องเป็นเด็กที่เกิดจากตอนเอากันในตู้คีบตุ้กตาแน่นอน 5555

koi king

โอเคครับแล้วเรื่องก็มาถึง Turing point หวังว่าครึ่งหลังคงไม่ตับแตกนะครับ  ::Hmmm:: ::Hmmm:: ::Hmmm::

eiaws

พิพิธภัณฑ์อย่างงี้คนน่าจะเข้าเยอะนะ แต่เก็บค่าเข้าน้อยไปหน่อย ก็ไม่แปลกใจที่จะขาดทุนล่ะนะ

จบแบบงงๆสรุปว่ามันเป็นยังไงกันแน่นะ

maxzader

::WooWoo::  ถ้าขนาดแล้วยังจะปิดเพราะขาดทุนอีกหรอผมว่าถ้าเปิดที่ไทยยังไงก็ไม่ขาดทุนแน่นอน ฮาๆๆ

จบแบบยังๆ งง ว่ายังไงกันแน่ แต่ได้ผู้สืบทอดนี้น่าจะมีต่อ

Krapp Duo

ถ้ามีแบบนี้อยู่ในชีวิตจริงนะ สนุกแน่ๆ

สรุปคือเคยทำเป็นหุ่นมาก่อน แต่ไม่โอเค เลยปรับเปลี่ยนเป็นคนจริงสินะ

warone07

พิพิธภัณฑ์แบบนี้น่าจะมีแต่ผู้ชายเข้านะเนี่ย
จบแบบนี้เลย แสดงให้เห็นถึงความตั้งใจในการทำงานของคนญี่ปุ่นจริงๆครับ

prosjays

ทำไมไม่มีแบบนี้ในบ้านเรามั่งสงสัยท่าจะได้ไปทุกวัน

dragoness

ของดีๆแบบนี้ทำไมรัฐบาลไม่สนับสนุน ปล่อยให้ปิดได้ยังไง

FFXCY

ความรู้สึกเหมือนพิพิธภัณฑ์ที่รักจะถูกปิดต้องหาทางช่วยนี่มันอะไรกัน

fukhowzz

เพื่อไม่ให้ ต้องปิดกิจการ นางเอกของเรา ต้องพลี ชีพ ซิงให้ เป็นสาธารณะแน่

Panupong Tongjitsakul

2000เยนนี่จะไปทุกสัปดาห์เลย555555555
ทำไมตอนจบมันดูเศร้าๆไงไม่รู้ T^T