ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kasuga] Public Benefit Sex Museum บ้านแห่งสมบัติ 1-2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 19, 2019, 07:08:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ado

truffle

midnight747

ที่แบบนี้ไม่น่าจะขาดทุน แต่สงสัยเพื่อให้เดินเรื่องต่อจนไปจบที่ให้ทดลองใช้างานจริง
ขอบคุณครับ
ปล.ไม่ได้เข้ามานานเลย

Edit. หักมุมจริงๆด้วยจบแบบให้คิดว่าเป็นหุ่นแล้วมโนไปเอง

Crypt

น่าไปใช้บริการนะเนี่ย

เธอทำสำเร็จนะเนี่ยอาคาริ แถมจะมีผู้สืบทอดแล้วด้วย ลองคิด ๆ ดูค่าจ้างพนักงานกับค่าเข้าน่าจะสวนทางเลยนะ

pattanai023

เเหมมม ถ้ามีพิพิธภัณฑ์งี้นี่ เท่าไหร่ก็ต้องไปครับ ::Shy::

จบเเบบงงๆ ห้วนๆนะครับ เสียดายไม่น่าปิดเลย

mcmc666

golfbakub

เห็นแล้วเมื่อยแทนเลย ไหนจะเสียวมากอีก อ่านจนจบก็ยังงงๆนะ

fu.soo

พิพธภัณฑ์นี้อยู่ที่ไหน อยากไป กรูอยากไป ::Angry::

มันหักมุมใช่มั้ยเนี่ย ที่ดูมาเมื่อกี้เป็นหุ่น เจ็บปวด ::Orz::

sthanya

สถานทีดี ๆ แบบนี้ไม่น่ารีบปิดเลย ไปช่วยกันอุดหนุนหน่อย

delta941

สงสัยค่าจ้างคนมันแพงมั่งเลยขาดทุน

ตอนจบพนักงานน่าจะลดราคาค่าแรงเพื่อให้ได้มาทำงาน

ขอบคุณมากครับ

อ้าวเห้ยหุ่นเหรอนึกว่าคนจริง เวงงง

OmomokaO

ตอนจบยังไปสมัครกันต่ออีกกก omg
Monster Hunter Portable 3rd แฟนๆMH ไม่ควรพลาด

exsoldier

ไหนน ขอชื่นชมพิพิธภัรหน่อยซิ สนใจหาความรุน่ะครับ อิอิ  ::Shy:: ::Shy::

แหมมม หุ่นจะสู้คนได้ยังไงกันค้าบบบ ละคุณยายก็อยุนานนะ จนถึงลูกหลานอิอิ