ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 6 Ryuka Awaken

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 19, 2019, 08:37:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aumoum

บังอาจยั่วมังกร​เอาแค่เบาะๆนะริว

chanky2007

รูปช่วยเสริมการบรรยายการต่อสู้ได้ดีครับ
เห็นภาพชัดขึ้นมาก

บทบู๊เยอะๆ ก็น่าสนใจครับ แต่อยากได้คู่ต่อสู้ที่สูสีกันกว่านี้หน่อย (ช่วงเปิดตัวก็เก่งคนเดียว ไม่เป็นไร แต่ถ้าทั้งเรื่องจะดูแปลกๆ)

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

warpzone

ปูความเก่งของพระเอกมาแบบนี้ต้องหาคู่ต่อสู้ให้สูสีกันหน่อยนะครับ

BłäčkMäñ_60

โชว์สกิลเทพสุดยอดเลยนายมังกร หลังจากนี้จะเคลียสาวๆที่น่าจะมาติดยังไงหร่ะนี่

633sqd

raksa chompoopeth

สุดยอดดดดด บู๊ล้างพลาย รอ... ด้วยอยากรู้ใครคนแรก อิอิอิ

tulatula

ความยามโอเคเลยครับ อ่านเพลินไปเลย

namogt

สนุกมากครับ บู๊แหลกมากแต่พระเอกเรากำลังใจจากสาวๆเยอะเมียเพียบแน่นอน ตัวอักษรอ่านสบายครับ

แมวหง่าว

tree0107

บทบู๊ มันส์มากครับ ความเป็นมาของตัวละครและเรื่องราวในอดีตคงได้เวลาเริ่มเผยเรื่องราวออกมาบ้างนะครับ

st23652

เปิดเผอยตัวเองเร็วไปนะผมว่า

ดีเเล้วครับ ผมถชอบอ่านยาวๆ

kenwin

จัดการสั่งสอนให้หนัก
จะได้ไม่ไปรังแกคนอื่นอีก