ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ryoma]The Wolf and Little Red Riding Hood หมาป่ากับหนูน้อยหมวกแดง[แปลBy HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 20, 2019, 07:45:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaitama

ตอนแรกก็ทำเป็นไม่ยอม ::Doubt::
สุดท้ายก็ติดใจเขาอยู่ดี ::Doubt::
ตอนท้ายนี้แม่สาวรักเด็กเองก็ได้เด็กแถมมาจากที่ฝึกงานอีกหนึ่งคน ::Suffocate::
ก็ถือว่าจบดีล่ะนะ ::Snap::

Krapp Duo

ผู้หญิงอาจจะตกเป็นทาสเซ็กส์ก็ได้

เอ้า กลายเป็นว่า ผู้หญิงมีลูกแต่ว่าไม่ได้ทำงานที่เดียวกันซะงั้น

Pattarapol Teng

::Horror:: ดูแบบเปิดหัวง่ายๆผมคงเดาว่า เธอคงจิโดนขู่ไรอะเปล่า หรือแง่ดี เคมีมันเข้ากันได้ดี แต่งานภาพอาจทำำออกมาให้ดูเหมือนมันจิดาร์กอะไรแบบนี้

555 จบเร็วไปนิด มาบอกเป็นป๊ะป๋า แต่อีตัวพ่อมันสมยอมไหมนั่น55
ปล.ลูกสาวน่ารักกก

Phoowadol

โห ใจคอจะป๊าบๆกันต่อหน้า เด็กเลยเหรอครับ  ตื่นเต้นๆ
อือ เรื่องนี้ น่าจะจบ ที่ หลังจากจบหลักสูตรการเป็นครูฝึกสอนแล้ว ทั้งสองคงยังแวะเวียนมาเล่นจ้ำจี้กันต่อแน่ๆ หรือไม่ ก็ อาจ เป็นแฟนกันเลย คงประมานี้แหละ  มั้ง. อิอิ. ว่าแต่ดูเหมือน ครู สาว จะชอบ แบบนี้นี้ อารมณ์ กลัวเด็กเห็น แต่ร่างการ มัน ต้องการ ความเสียว คงหยุดไม่ได้ แล้วหละ แตกเป็นแตก ฮ่าๆ ::Shy::
  Edit. อะเจ้ย!?!?!..... นี่ยังมีต่อรอบสอง จริงๆด้วย อ้าวเฮ้ย?!?!...  มีลูกด้วยกันจริงๆด้วย สิ. แต่แปลกจึง ทำไมดูเหมือน ครู ชาย ทำถ้า ว่าไม่รู้ ว่าตัวเองเป็นพ่อของเด็กนะ รึว่า หลังจาก ฝึกสอนวันสุดท้า ยอ ก็ ต่างคนต่างไป หลังจากนั้น 2-3ปีให้หลัง นางเอก ค่อยมาบอกว่านี่แหละ ฝีมือนาย. พ่อหมาป่าสุดหล่อ อิอิ
    ป.ล. ลูกสาวนี่ถอดพิมพ์. แม่มาเป๊ะเลยเนาะ.  น่ารักจัง

so42389

เล่านิทาน เดี๋ยวนะ  ที่เคยฟังสมัยเด็กๆมันไม่ได้เล่าแบบนี้นี่น่า...หรือเป็นวิธีเล่าแบบใหม่
งานนี้นางเอกมีติดใจแน่นอน

edit: มันเหมือนออกแนวจะจบDARKแต่พออ่านจบปุบ HAPPY ENDING เฉยเลย

dragoness

คุณหมาป่าเนี่ย ท่าทางจะช่ำชองนะ ต่อหน้าเด็กๆอย่างเนียน
จะว่าๆตอนเด็กๆจุดจบมันไม่ตื่นเต้นแบบนี้นะฮะ

DARKAXL

อื้อหือ! เล่านิทานไป ตรั่บๆไปต่อหน้าเด็กๆ ครูนี่มันหื่นได้โล่ห์จริงๆ ::Hungry::

อ้าว สุดท้ายก็แตกในไข่ทิ้งไว้ ลูกเกิดมาก็บอกให้รู้อีกว่าลูกใคร

Whๅ่tE

ไม่ใช่หนูน้อยแล้วมั้งแบบนี้ หุ่นดีซะ หมาป่าก็นะไม่เลือกสถานที่เลย สงสัยมีต่อ

edit: ดูเหมือนจะจบดี แต่รู้สึกแปลกๆ หมาป่ามันจำลูกไม่ได้ แสดงว่าทิ้งผู้หญิงไปเรอะ ผู้หญิงกะดูยิ้มเจื่อนๆ

badkitty

เป็นหนูน้อยหมวยแดงเวอร์ชั่นที่น่าหวาดเสี้ยวที่สุดแล้วมั่งตั่งแต่เคยฟังมา ราวกับจะขาดใจตาย
edit: อ้าวสอบไม่ผ่านสะงั้น แล้วต้องมีติวพิเศษต่อ คิดว่านางเองทำได้ดีแล้วสะอีก

Tunpia NorHor

เป็นครูอยู่ดีๆไม่ชอบ เป็นหนูน้อยหมวกแดงเลยโดนหมาป่าล่อซะนี้ หวังว่าจะไม่ติดใจหมาป่าตัวนี้นะ สอนวันสุดท้ายละนิ

ed หมาป่าล้อหนูน้อยจนท้องเลย จบแบบแฮปปี้อะ นึกว่าจะเข้าสายมืด แต่ก็ดีต่อใจ ::Sweat::

Theemotionof

เรื่องนี้น่าจะจบแบบนางเอกได้เล่าต่ออีกหลายๆเรื่องครับ

เด็กๆคงงงกันระนาวว่าทำไมเสียงต้องสั่นขนาดนี้ ::HoHo::

โอ้ว จบแบบนางเอกท้องเฉยเลย พลิคกว่าที่คิดไว้เยอะเลยครับ

Blue_Valentine13

หืม โดนหมาป่าขย้ำ สุดท้ายหมาป่าจมน้ำหอยตาย

อ้าว จบแบบได้ลูกหมาป่า  เหมือนจบแฮปปี้อย่างไงไม่รู้

wunman

เอากันต่อหน้าเด็กไม่กลัวเด็กรู้เลยเนี่ย 5555 เดาว่าพระเอกก็จัดหนักกับนางเอกในโรงเรียนนี่หละแต่นางเอกก็จบหลักสูตรครูฝึกสอนพอดีแล้วก็แยกย้ายกันไป

edit อ้าวตกลงมีลูกเลยเหรอ 5555 แจกของขวัญหลังจบหลักสูตรครูฝึกสอน

Demon-Wolf

ตอนไปฝึกงาน แต่ตอนจบจะไปเป็นเมียประจำ555+ ::Glad::

กำไม่ได้เป็นเมียแต่ได้ลูกเลย555+

Hawaalaew

ไอ่ครูกล้สมหมาป่าคงจะล่อครูสสวๆที่มาฝึกสอนไปหลายคนแล้วแน่ ถึงได้เชี่ยวแบบนี้
อ้าวเฮ้ยมีลูกเลยเหรอ ก็น่าอยู่หรอกโดนจัดหนักขนาดนั้น 
  ผลงานมังงะบนดิน(ที่เกือบ18+) ของอ.ryoma ก็สนุกดีนะตรับวาดตัวละครได้น่ารักมาก

มังงะบนดินเคยแปล แปลไม่ค่อยออก  ::Sweat::