ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ryoma]The Wolf and Little Red Riding Hood หมาป่ากับหนูน้อยหมวกแดง[แปลBy HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 20, 2019, 07:45:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โยอิจิ.ฮิ

Izaya

มาแบบนี้แล้วไม่น่ารอดเสพติดแล้วกลับมาทำต่อ แน่นอน

มีของขวัญไห้หลังฝึกจบด้วยหรอเนี้ย พี่หมาป่าใจดีจัง

sohee1412.

ตอนจบกลับมาเป็นครูประจำ

ทายถูก 555555

อยากได้ครูแบบนี้จริงๆ ลายเส้นสวยมาก

HaoMaRu

หนูน้อยหมวกแดงโดนคุณหมาป่ากินซะไม่เหลือเลย

ไม่รับชอบอีกไอ้มนุษย์กล้ามนี้ ว่าแต่ 2-3 ปีหน้าเธอไปเร็วมาก นึกว่าผ่านไปเป็น 10 ปีซะอีก

xsoulkung123

สาวสวยหุ่นเซ็กมาฝึกสอนได้ถูกที่จริงๆ
โรงเรียนนี้มีไอ้หนุ่มกล้ามโตสุดหื่นอยู่ด้วย แต่ดูท่าทางสาวก็ไม่ได้ว่าอะไรที่ถูกทำเป็นของเล่น
แถมเธอน่าจะชอบเสียวแบบเร้าร้อนมากๆแน่เลย
ใครเห็นหุ่นแบบนี้คงอดใจไม่ได้ น่าจะโดนไอ้หหนุ่มกล้ามโตนี่จัดเสียวจนเธอติดใจไปไหนไม่ได้แน่ๆเลย
::Touchy::
Edit การฝึกสอนครั้งนี้ถูกโดนฝึกสอนทุกอย่างเสียวสุดๆ ผ่านแบบหื่นๆ คุ้มค่าจริงๆที่เธอได้มาฝึกสอนที่นี่ โดนจัดซะขนาดนั้นก็สาวสวยติดใจก็ไม่แปลก

Gunitle

พระเอกแม่มเหมือนแนว ntr เลยนะครับท่านฮิป55555 เรื่องนี้น่าจะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้งนะครับเพราะนางเอกก็ไม่ได้ดูขัดขืนอะไร น่าจะจบแบบแปลกๆครับผมว่า งั้นขออ่านต่อเลยแล้วกันนะครับ

เอ๋ จะน่ารักดีมั้ยครับ555555 แต่ก็ดีครับ มีลูกส่งเข้า รร อนุบาลเลย555 ขอบคุณมากครับผมท่านฮิปป

jachal

นักศึกษาฝึกสอน มาสอนเด็ก แต่โดนคุณโอคามิ ฝึกสอนเสียว

หลังจากฝึกสอนเสร็จก้อท้องเลย

Glauca Servant SK

ผมว่าผูหญิงคนนี้คงติด ฮำ  คุณหมาผป่าแน่นอน

อ่ะอ้าว สุดท้ายอืนเลิฟกันได้ไง

love13

อ้าววว มีลูกเฉย
อยากมาฝึกงานกับพี่ไหมน้อง

zero21

ทำต่อหน้าเด็กเลยหรือเนี้ย สงสัยจะติดใจอยู่ไม่ออกแน่เลยแบบนี้ ^_^

อ่าวสรุปออกไปพร้อมกับมีลูกติดไปด้วยเหรอเนี้ย ซะงั้น
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

saturn

ไอ้เวรหมาป่าทำต่อหน้าเด็กน้อยเลยเหรอ

แมร่งฝากลูกไว้ให้เขาเลี้ยงอีกต่างหาก

norman

การเล่าเรื่องแบบไหนเนี่ย

มีลูกมาฝาก

Ae Haha

เล่นเสียวโชว์เด็กๆเลยน่ะ คงตื่นเต้นน่าดู ผ่านแน่นอนคุณครูฝึกสอน

siwapol55

นิทานเรื่องนี้ กลายเป็นหมาป่าได้กินหนูน้อยหมวกแดงสมใจอยากซะงั้น
ขอบคุณมากครับ
อ้าวสุดท้าย หมาป่ากับหนูน้อยหมวกแดงก็มีลูกด้วยกันซะด้วย

pj762856