ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ryoma]The Wolf and Little Red Riding Hood หมาป่ากับหนูน้อยหมวกแดง[แปลBy HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 20, 2019, 07:45:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

มาแนวนี้สงสัยตอนจบนางเอกคงอยากฝึกสอนต่อแน่เลย 555

อ่าว ตอนจบแอบมีมุมเศร้าๆซะงั้น

untraman114

อย่าบอกนะว่าเป็นหมาป่าจริง ๆ

เศร้าซะงั้น

nokiaon2

นึกว่าหมาป่ามีแต่ในนิยาย เจอตัวจริงแล้วติดใจสินะ

stepgu307

หมาป่ากับหนูน้อยหมวกเวอร์ชั่นไหนเนี้ย จัดกันต่อหน้าเด็กเลย

ตามนี้นะ

ครูน่าจะมาสอนโรงเรียนเรียนในตอนจบนะ เพราะติดใจ

ฝึกสอนเสร็จได้ของขวัญจากคุณหมาม่าด้วย คุ้มจริง5555

panzeus

หนูน้อยหมวกแดง ผจญหมาป่าหงอนแดง
Edit หมาป่าจะรอดรึเปล่า

missnihgs

คุณหมาป่าจัดชะน้องหนูน้อยหมวกแดงติดใจแน่ๆอาจจะยอมอยู่ที่โรงเรียนไม่ไปไหนแล้วละครับ

akasaboy

สุดท้ายหนูน้อยหมวกแดงก็ยอมอยู่กับหมาป่าตลอดไป เพื่อดูแลเด็ก ๆ

อ้าววว เดาผิดแหะ ฝึกจบก็จบไปเลยหรอนี่
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

ost

หนูน้อยหมวกแดง ติดใจหมาป่าแน่เลย
จัดกันแบบเล่านิทานเลย

TheTwo

ติดใจคุณหมาป่าแน่นอน! ไม่งั้นก็ไปฝึกงานทืี่อื่นแล้วเส่ะ

แปลกดีเหมือนกันนะ ส่งลูกเข้าโรงเรียน อ.ก็น่าจะต้องเคยเห็นแม่มาก่อนสิ ทำไมหมาป่าไม่รู้ล่ะ

Batz-Maru

นิทานจะไม่จบเพราะคุณหมาป่าซอยไม่หยุดป่าวเนี่ย

DarKSiDeIID

คุณครูโดนหมาป่ากินแล้ววว help me

ท้องก่ะหมาป่าอีกตระหาก

pkkill2499

เจอกระบองหมาป่าเข้าไป ถึงกับเล่าไม่ออกเลย

ดูท่าจะติดใจอยุ่เป็นครูฝึกสอนต่อซะแล้วละมั่ง

mawin101

mawin101