ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ryoma]The Wolf and Little Red Riding Hood หมาป่ากับหนูน้อยหมวกแดง[แปลBy HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 20, 2019, 07:45:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ddcc

ผมคิดว่ากอริลล่าคงทารุณนางจนนางติดอ่ะ จบที่นาง mind break นั่นล่ะ เอาจริงสงสารเด็กนะเจอผู้ใหญ๋แบบนี้ ถถถถ
Edit: ผมเห็นยันเดเระล่ะ ม่ายยย  ::Horror::

gutongnk59

ฝึกงานเสร็จ มีแววทำงานต่อเลยนะนี่

//ตอนจบมีของแถมให้เด็กฝึกงานอีก  ::Sweat::

benz.chanloi

javdude

เด็กไม่สงสัยครูสาวบ้างเลยรึไงนะโดนโยกหน้าลั้นเรียนขนาดนั้น
Edit บทสรุปคือครูสาวแท้งแล้วเอาลูกมาเรียนที่เดิมสินะ แล้วครูผู้ชายเป็นใครละเนี่ย ภารโรงรึ

[S]ha[D]ow◕‿◕

จะว่าข่มขืนหรือเปล่าก็ไม่เชิงแหะ จะจบแบบได้คู่กันหรือแยกกันหนอ

อ้าวท้องเลยหรอนิ จะว่าHappyดีหรือว่าไงหว่า อธิบายไม่ถูกเท่าไหร่แหะ ปลายเปิด

Wheel of Fortune

ครูฝึกสอนกลายเป็นทาสกามของหมาป่าแน่
Edit
นึกว่าจะกลายเป็นทาสกามแต่จบแบบมีลูกโดยหมาป่าไม่รู้เรื่องเลยแฮะ

timeai

หนูน้อยหมวกแดงคนนี้คงโดดนคุณหมาป่าหลอกกินจนน้ำหมดตัวแน่ครับ

Nabisca Sathu

หมาป่ากินหนูน้อยหมวกแดงซะน้ำแตกเลย แล้วกินต่อหน้าเด็กด้วยนะ (ขออภัยลืมเดาว่าเนื้อเรื่องจะเป็นอย่างไรต่อไปครับ)

โอ้โน หนูน้อยหมวกแดงติดใจหมาป่าซะงั้น(แถมมีลูกกันด้วย) เกินคาดเลยผม

MMJ

คุณหมาป่าหน้าเหมือนตัวละครเพื่อนจินในฮันเตอร์เลย55555 แต่หน้ากับหุ่นแซ่บอยู่นะ

=======
รอยยิ้มนางเอกในตอนสุดท้ายนี่มันแบบดูน่ากลัวพิลึก แต่คุณหมาป่าก็เด็ดจริง

ขอบคุณค่ะ

peridot

หมาป่าจัดหนักมากมาย

มีของแถมติดมาด้วย

syndromz

หนูน้อยหมวกแดง parody. โดนงาบกลางวงแบบนี้ ถ้าเผลอแตกกลางวงนี่จะเด็ดมาก

ได้เด็กมา 1 จบแบบสวยๆ

fu.soo

หมาป่าจะต้องโดนรับโทษ หรือไม่หนูน้อยหมวกแดงจะโดนหมาป่าซั่มไม่หยุด ::KO::

เรียบร้อยหมาป่าเสกเด็กเข้าท้องเลย ::Evil::