ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ผู้ช่วยฯ

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 21, 2019, 01:42:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gfthebc

น้องแก้วเป็นอย่างที่เค้าเมาส์กันเหรอครับเนี้ย​ ท่าทางภายนอกนี้มองไม่ออกเลย

กฤต รักชาติ

น้องรูปร่างดีมาก. ดูท่าคงจะเก็บกดมานานพอได้ปล่อยเลยเต็มที่เลย

feedmillman

lamom

ที่ไรท์ตัดจบ เพราะสะสางกับแก้วต่อใช่เปล่า

Kacey Chase

ekplaywalk

nonane

อือหือ คนดวงดี นี่น่าอิจฉาจัง เมื่อไหร่ฟ้าจะเมตตาเราบ้าง

wiseman

หมออย่ายอมนะครับ รุกคืนบ้างืเดี๋ยวเสียเชิงหมด ฮ่าา

potaeds

หุ่นน้องแก้วโคตรน่าจัด หมดจัดทุกคลินิกที่ย้ายเลยป่ะ

ขาวดำ

ว่าแต่คนไข้จะรู้ไหมเนี่ย ว่าหมอจิตใจไม่อยู่กับฟันตรูที่จะถอนเล้ย

เอิ่มตอนท้ายถูกตัดจบอย่างกะหนังบางเรื่อง 555
มันก็ไม่แน่

arsenyo

มีผู้ช่วยแบบนี้ ไม่น่ารอดมือนะครับผม

Srinucha Matarach

หมอทำไมได้ฟันคนน่าเย็ดทั้งนั้นเลย อิจฉาหมอจังเลยครับ

lek123

แบบนี้ หมอ จะเก็บทั้ง คลีนิคแน่เลยนะเนี่ย

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

หุ่นน้องแก้ว ดูดีมาก. เหมือนที่เขาว่าไว้ครับ ยิ่งตัวเล็กเซ็กยิ่งจัด