ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ผู้ช่วยฯ

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 21, 2019, 01:42:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ken77

ตัดจบแบบดื้อๆ ค้างกันหมดเลยใจร้ายจริงๆ

PP_

thetalongtong

ruke

อ่านไปเสียวไป น้องแก้วนี่สุดๆ เลยครับ

Topp458

มีผุ้ช่วยขนาดนี้ หมอจัดทุกวันเลยไหมครับเนี้ย

Pistol081

mourning.moment

ระหว่างนั้น คนไข้ไม่รู้สึกสงสัยอะไรบ้างเลยเหรอครับ หรือปวดฟันจนไม่สนใจอะไรทั้งนั้น ทางสะดวกจริงๆ

naja313

dikky

พี่หนึ่งอดฟันไม่เป็นไรครับได้น้องแก้วมากระหน่ำแทงยับแทนกันครับ​​น้องเป็นงานกว่าหมอแมนอีกนะครับแบบนี้ครับ

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

ความรู้สึกเหมือนอยากได้ไม้มาสอยให้รู้แล้วรู้รอดไป ค้างอย่างแรง ตัดจบยิ่งกว่าละครไทยอีก

Boomm

ponikza919

pd19811983

ไรท์น่าจะจัดในรถสักยกก่อนค่อยไปต่อนะครับ ขาดตอนแย่เลย ขอบคุณที่แชร์ประสบกามนะครับไรท์