ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ผู้ช่วยฯ

เริ่มโดย DR.MAN, มกราคม 21, 2019, 01:42:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

latipk

ผมว่าเสียวขนาดนั้นไม่น่าจะล็อคกัวคนไข้อยู่นะครับ เผลอๆน่าจะจับโยกคลึงด้วยซ้ำ

sniper2945

เคยทำแบบนี้เหมือนกัน  แต่ไม่มีโอกาสได้เย็ด

Inott

คุณหมอสุดยอดจริงๆ ครับ อ่านแล้วได้อารมณ์ ให้กำลังใจแบ่งปันเรื่องราวเสียวๆ ครับ

mootest

ร้อนแรงขนาดนี้จากเสือกลายเป็นแมวไปเลย

น้องแกรอดมือพี่เบิร์ดมาได้ไง

Au Nanma

ชอบฉากขุนเข่ามหากาฬใต้ยูนิตครับ
ได้อารมณ์ซ่อนเร้นและยั่วให้อยากแล้วฉากหลบ
ย่่

Smalltalk

Moring

อ้างจาก: peddo เมื่อ มกราคม 21, 2019, 02:17:12 หลังเที่ยง
สมันน้อยกำลังขย้ำเสือหนุ่ม ต้องระวังนะครับ ดูท่าเธอสู้ไม่ถอย คงต้องหาวิธีชิ่งอีกแน่ เหอเหอ
ขอบคุณ​ครับ​

tatsuya96

ท่านเขียนงานหลากหลายมากครับ เก่งจริงๆที่สามารถลงผลงานได้ต่อเนื่อง ชื่นชมครับ

vertjaune

เนื้อตัว เนียนมากกกกก เข้าใจเลยทีบอกว่าโชว์ขาแล้วระทวย

moodum07

พวกติ๋มนี่ เข้าห้องแล้วไฟแรงทุกคน ยิ่งถ้าสาวแว่นด้วยนี่
อิจฉาหมอครับ
ปกติใช้ไม่นิ้วก็ลิ้น นี่ใช้หัวเข่า

ขอคารวะครับ