ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Fukushuu suru wa Ware ni Ari ด่ามาจัดกลับไม่โกง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2019, 08:54:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pcnktar

makijung

หัวหน้านางติดใจดุ้นไอ้อ้วนแน่อนนเลยตอนจบอะ
ถ้ามีแบบนี้ในชีวิตจริงคงมันน่าดู 5555

unstaballs

BabyFace

ทำอย่างนี้ต่อไปโดนเรียกเข้าห้องด่าทั้งคู่แน่  แต่ด่าไปเย็ดไปนะ
ทำโอทีจนรวยเลย

lunla

เป็นเกือบทุกคนครับ หัวหน้าแบบนี้ต่อหน้าเฮี้ยบมากๆ ลับหลังอ้อนสะ ผมหมดแรง
ปล.ผมขาดแต่เพื่อนร่วมงานนิสัยดีแบบนี้ อยากเจอบ้างจริงๆ ส่วนใหญ่จะใครดีใครได้

guo.mhing

KnowItte

ก่อน : เดาว่าจัดหนักทรีซั่มยันหว่าง มีต่อแน่นอน
หลัง:  แหม่แม่คุณ ก็มาสิคะ 5555

saturn

แรดเงียบนะเธอ  ใช่อำนาจฟันลูกน้อง

โดนซะติดซะแล้วหาเรื่องจัดโอทีแมร่งทุกวัน 555

showlao

xหัวหน้าจะรุ้มั้ยเนี่ยว่าคนที่เย็ดอยู่คือคนที่ตัวเองด่าทุกวัน

ติดใจซะงั้นเข้าทางเลยทีนี้ทำโอทีทุกวัน

pitawat02

vasanxc9

อยากให้เป็นชีวิตจริงของผมบ้างจัง หัวหน้าแบบนี้เลย จบสูงเกียตินิยม แต่เซ็กซี่

Smith Vill

ตอบจบคงติดใจทั้งสองคนจนไม่ได้กัลบจากที่ทำงานล่ะแบบนี้

Smith Vill

gtonizuka

โห้ มันคือรุ่นน้องที่ทำงานดีเด่นชัดๆ ฮ่าๆ แต่บางทีเจ๊แก เอาจัดจนตัวเองไม่ไว้รึป่าว แหม่ ด่าเสร็จ เจอกระซิบข้างคู่ที่ จบและ 555

hanamione

ดูแล้วท่าทางหัวหน้าจะติดใจดุ้นใหม่นะครับ

ดูท่าทางคนเก่าคงเบื่อหารุ่นพี่มาแทน หัวหน้าก็อารมย์เปลี่ยนเร็วจริง