ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Fukushuu suru wa Ware ni Ari ด่ามาจัดกลับไม่โกง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2019, 08:54:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeroboy

ด่ามาหนักเลยโดนจัดหนักเลย  ::Bloody::

จริงๆด้วยตามที่คิดไว้เลย ติดใจซะงั้น

bigboy001

เหนแล้วของขึ้น มีผัวแล้วผัวไม่จัดให้ ลองเป็นผมนะ เอายันเช้าแน่นอน สาวใหญ่ ๆ หอยใหญ่ ๆ ขนาดนี้จะเลียให้ล้มเลย คอยดู ::DookDig::

EDIT กลายเป็นสาวติดเซ็กไปซะละหัวหน้าสาว แต่จะว่าไปเธอก็คงไม่สุขสมจริงๆ แหละ มีลูก 1 ผัวก็คงไม่สนใจทำการบ้าน จริง ๆ มันต้องขยันทำให้เมียเสร็จเยอะๆ เมียจะได้เอาใจกลับคืนนะ...ว่าไหม กลายเป็นให้ลูกน้องเย ปัดโถ้วของดี ๆ เสร็จโจรหมด!!

Cororo Lucife

ปิดตาแล้วกลัวไรจัดหนักๆไห้ติดใจก็สิ้นเรื่อง^^  อีดิทจบ กลายเป็นว่าหัวหน้าติดเซ็กส์จนขัดไม่ได้แล้วแบบนี้
จัดหนักๆ^^

Kott

หัวหน้าโดนเล่นซะแล้ว

อ้าว สรุปติดใจซะงั้น ::HeyHey::

Wolf Kuroi

ถ้าได้แก่แค้นแบบนี้ โดนด่าก็ยอม

เป็นหัวหน้าที่ร่านจริงๆ

pfrankz

เอาคืนแบวจัดเต็มไปเลยแอบถ่ายคลิปไว้หน้อยไม่น่่าจะกล้าทำอะไรแน่นอน

กลายเป็นติดใจทำทุกคืนเลยแฮะ

cking

ปิดตาแล้วเพิ่ม ยั่วได้สุดอันนี้เรื่องจริง แนะนำให้ลองครับ

kurokami

ไอ้หล่อนี้มันใจดีเหลือเกินมันทำอีท่าไหนถึงได้จัดก่อน

ก็มาดิครับบบบบบบบบบบ 5555

jinkrasama

รุม หรือ ไอ้หนุ่มนั่นมันหาทางชิ่งวะ

ไม่ชิ่งนี่หว่า แบ่งแยกกับชัดเจน

tapakron22

::YehYeh::จากหะวหน้าจะกลายเป็นกระหรี่ประจำที่ทำงานแน่ๆ               คิดภาพตามกลายเป็นบ่อรองรับน้ำควยคงสุดๆ

jachal

หัวหน้าสาวปากดี เจอลูกน้องที่ว่าไป แล้วจะร้องครางแบบไหนกันน๊า

สุดท้ายหัวหน้าสาวปากดี ติดใจดุ้นลูกน้องที่ด่า  ::KO::

lososolo

แบบนี้ต้องจัดให้หนักเลยวันหลังจะได้ไม่กล้าด่าอีก

Glauca Servant SK

พี่อ้สนจะได้จักการหัวหน้าให้กลายเป็นทาสเซ็กไหมนะ???

ปล. แหมคอนสุดท้ายนี่ยังโดนด่า แต่ว่าก็ได้กำไรเหมือนกัน55

Pruttinan Maikham

ดูท่าหัวหน้าจะกลายเป็นทาสเซ็กของอีกคนสินะครับ
edit เดาไม่ผิดแหะเจอหัวหน้าแบบนี้โดนบ้างก็ดีเหมือนกัน