ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Fukushuu suru wa Ware ni Ari ด่ามาจัดกลับไม่โกง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2019, 08:54:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

megazawa

supermakarm

ryu

จะหัวหน้าหรือลูกน้องก็คนมีจิตใจเหมือนกัน
จะว่ากล่าวก็คำนึงถึงจิตใจกันบ้าง
ถึงเวลาเอาคืนแล้ว

---
งานกับเซ็กส์คนละเรื่องกัน แต่ก็อดไม่ได้ใช่มั้ยครับหัวหน้า

pisitpong ch

civil2

เอาให้สุดเลยลูกพี่ เอาให้ติดใจไม่ก็หายแค้นอ่ะ ด่าอยู่ได้

ติดใจจริงๆด้วย อิอิ สบายละนายทึ่ม 555

monogatari

หุ่นดีขนาดนี้ ได้แอบเอาแบบนี้ คงฟินน่าดู

หัวหน้าถนัดใช้ทั้งปากบนปากล่างเลย แจ่มจริงๆ

carman

แบบนี้ ต้องจัดให้หนักเลย โอกาศมาแล้ว

ทำหัวหน้าติดใจเลยแบบนี้ก้ไมต้องเครียดเวลาโดนด่าแล้ว

biggerz biggerz

เจอหัวหน้าแบบนี้จะจัดให้ยันหว่างแบบสาสมใจเลยทีเดียว

Edit : ติดใจขนาดนี้คงทำโอทีทุกคืน

timeai

เป็นผมจะเอาคืนให้มิดดุ้นเลยครับ

สุดท้ายหัวหน้าของเราก็แพ้ความเสียวจากดุ้นอุ่นๆของลูกน้องครับ

[S]ha[D]ow◕‿◕

ปราบพยศยัยหัวหน้าร่านเงียบ

มีรุ่นน้องที่ดีจริงๆ แบ่งปันรอยเยิ้มให้กันและกัน 55+

ps.sp

lamom

ก็ดีนะ ปกติจะอ่านเจอะแต่หัวหน้าชายเรียกลูกน้องหญิงมาจัด แต่นี่หัวหน้าก็สวยด้วย