ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Fukushuu suru wa Ware ni Ari ด่ามาจัดกลับไม่โกง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2019, 08:54:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winzaza107

ได้แก้แค้นจริงๆครับ แต่ถ้าได้เปิดตาแล้วเห็นจะสนุกกว่านี้แน่นอน

iamno0015

555555 เคยอ่านแนวนี้มาเยอะนะแต่เรื่องนี้เปิดหัวได้ฮามากก มีสับขาหลอกอีก หวังว่าน่าที่เหลือลุงเค้าจะจััดหนักนะครับ  ::Confident::

หลังอ่านนะครับ

พล็อตเรื่องตอนจบพอเดาได้ล่ะ แต่แหมนึกว่าจะมี 3P ไอ้หล่อดันไม่เล่นด้วยอีก เสียดายๆๆ

Crypt

น่าฟินน่าดูนะเนี่ย ด่ามาจัดหนักกลับเลย

ซึนแตกง่าย ๆ เลยติดใจน่าดูเลยนะเนี่ย

mailman

mon petit นี่วาดภาพเก่งนะครับ เป็นอีกคนนึงที่ชอบ ลายเส้นของเขา 😁

mklx1319

ตอนพี่อ้วนเยอยากให้ไอ้หน้าหล่อเปิดผ้าปิดตาจังอยากรู้ว่าจะโดนไล่ออกหรือว่าขอให้อย่าหยุดกันแน่

EDIT นั่นไง กลายเป็นกะ ไปเรียบร้อยแล้ว สบายพี่อ้วนแล้วแหละ

Peter Taowating

รุ่นน้องน่ารักจริงๆ ช่วยรุ่นพี่ได้มีโอกาสแก้แค้นหัวหน้า แต่ไม่แน่ใจว่าลีลา Sex ของรุ่นพี่จะดีพอมัดใจหัวหน้าไหม

โห สุดท้ายก็ติดใจลีลาSex ของรุ่นพี่อ้วนจนถอนตัวไม่ขึ้น นึกถึงคำว่าทาสสวาทเลย ::Bloody::

tertizzz

แค่ลายเส้นก็คะแนนเต็มแล้วครับ
คือดีย์55 อยากให้มีต่อ

ตัวตลก.พร

อยากมีหัวงานแบบนี้บ้างจัง จะรู้สึกยังไง ฟินสุดๆๆ

rit1403

หัวหน้าแบบนี้ซิ
น่ายะโดนสองแน่ๆ

ติดใจสะงั้น เรียกคนอื่นๆมาอีกซิ

pond01

ขนาดก็ไม่เท่ากันละ ใส่เข้าไปมันจะไม่รู้หรอฟะ ไหนจะติดพุงอีก55555

singeroil

จัดหนักเลยนะครับ  เอาให้สาสม  อิ อิ

เหอะ ๆ  สุดท้ายก้อปากร้ายเหมือนเดิม   ที่เพิ่มเติมคือความเงี่ยนสุด ๆ  ฮา ๆ

ขอบคุณครับ

chokchep

สมพล.นานา