ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Fukushuu suru wa Ware ni Ari ด่ามาจัดกลับไม่โกง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 21, 2019, 08:54:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poulandcaca

เดาไม่ออกเลย  ::Bloody::

แอบเสียดายแทนเด็กหนุ่มเหมือนกันแหะ หรือว่าหาโอกาศเอาตัวรอดมานานแล้ว 55555

Wheel of Fortune

น่าจะถ่ายคลิปเก็บไว้ด้วย อิอิ
*edit* โธ่ นึกว่าบอสจะโดนรุม...

ขอบคุณที่แปลมาให้ได้เสียวกันนะครับ ชอบทุกเรื่องที่แปล

sonteen42

55555 เละแน่ๆครับ

ก็มาซิคะ 555555

Exllector

555ไอหนุ่มนี้แสบจิง
นี้มันทาสเซ็กชัดๆ555

emotionohm1

หัวหน้าตู โดนลูกน้องหลอกเข้าให้แล้วไง ไม่น่าเลย  ::HoHo:: ::HoHo::

tongjedsada

เป็นเพือนร่วมงานรุ่นน้องที่ดีมากกกกก 55555 แนวหัวหน้าใจยักษ์แล้วโดนล้างแค้นนี่เป็นอะไรที่คลาสสิคนะครับ อ่านแนวนี้ทีไรก็ยังตื่นเต้นทุกที ::Shy:: ::Shy::

pimai02

mbeo22

หัวหน้าผู้หญิงปากร้ายๆ ต้องโดนเอาคืนอย่างสาสมอารมณ์ เป็นการแก้แคนที่สะใจมากๆ ครั้งหน้าคงติดใจรุ่นพี่บอกผัวกลับบ้านดึกอีกเรื่อยๆแน่ 555

seri karunathep

oakvanilla

แหม่ จัดมาตอนแรกก้หักมุมไปดอกนึงละไม่คิดว่าจะแอบมีไรกัน ยิ่งตอนท้ายอีก มีทรีซัมแน่นอนจ้า

ฮาตอนจบวะ กูมาดิค่ะ แหม่ๆอยากทำแบบมันมั่งจัง

nowhereman

ใครจะไปคิดหัวหน้าปากร้าย ตกดึกกลายร่างเป็นสาวเจ้าเสน่ห์

ตั้งใจทำงานแย่ ให้โดนเรียกไปทำโอทีแน่ๆเลย

eka1325

หัวหน้าจอมร่านแบบนี้โดนจัดหนักแน่นอน หื่นดีจริงๆ แบบนี้มีสิทธ์โดนทั้งแผนกได้เลยนะเนี้ย สวยมากเลยหัวหน้าคนนี้
แผนการลูกน้องแล้วแบบนี้กะทำงานไม่ดีจะได้ทำโอที จัดหนักทุกวันแบบนี้สบายเลย

asean

จัดหนักกลับกันแค่สองคนจะพอเหรอ...เอาทั้งอ๊อฟฟิศเลยดีกว่ามั๊ย

Poorea

ดีใจด้วยพ่อหนุ่ม มีเพื่อนดีจริงๆรุ้จักแบ่งปัน
ก้มาสิคะ ชีวิตมีสีสันแน่55555