ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna] Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่1[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 22, 2019, 06:41:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

izezanova027

กว่าจะครบ 100ล้านพอยท์ สงสารเลย -*-

โดนรุมโทรมแบบนี้ทุกวัน 3 ปี!!! OMG

nuttabank

ถ้าเก็บครบร้อยล้านแล้วเปลี่ยนกลับเป็นชาย มันต้องเก็บแต้มกลับเป็นหญิงอีกมั้ย

mariners1

จบตอนนี้น่าจะอยากกลายเป็นหญิงถาวรเพราะติดใจแน่ๆ

————————
โอโห้ ถ่ายเก็บไว้แบบนี้โดนทุกวันแน่ๆ เก็บแต้มเรื่อยๆ ตอนจบท้องแล้วไม่กลับเป็นชายแหงๆ

Crypt

กว่าจะครบนี่น่าจะติดใจร่างหญิงก่อนนะ
ความคิดเริ่มเปลี่ยนละ ติดใจแน่ ๆ

pom24986

darkwingzzz

ตอบได้อย่างเดียว ไม่เหลือ 555 จบเกมปุ๊บก็จะกลายเป็น ญ เต็มตัว หึหึหึ

ประโยคสุดท้ายเหมือนที่พยากรณ์ไว้ 555

boba

จบลงตรงที่โดนลุม 3p 4p แน่ ๆ เลยครับ

ได้แสนเดียว ถ้าสามปี คงไม่อยากกับเป็นชายแล้วล่ะ ผมว่า

ดาเหระเดสก๊ะ

เพื่อนๆนี่เปรมแน่นอน คะแนนขึ้นยากมาก น่าเห็นใจ ไม่รุ้ครบแต้มแล้วจะอยากกลับเป็นชายรึป่าวนี่สิ 

benz.chanloi

เรื่องราวแปลกใหม่มากๆ ครับ อยากลองบ้างแต่ขอเป็นเพื่อนนะครับ สนุกยาวๆครับแบบนี้ดูๆแล้ว

timeai

คิดว่าตัวเอกน่าจะโดนทำเสียวอย่างต่อเนื่องจนติดใจการเป็นผู้หญิงครับ

ไม่น่ารอดแล้วครับคงติดใจความเสียวจากการเป็นผู้หญิงแล้วจริงๆ

tamkonba

ตอนนี้คงได้พอยด์จากเพื่อนๆตัวแสบพอสมควรแหละ โชว์นม เด่วต้องโม๊ค แล้วน่าจะต่อด้วย ...

โห่ๆๆ วันแรกได้ตั้ง แสนพอยด์  กับ 3 ดุ้นจากเพื่อนที่แสนดี(รึเปล่า) กว่าจะครบ ร้อยล้านพอยด์น่าจะโดนอีกเยอะจนกลับเป็นชายไม่ถูกซะละมั้ง

shetarsk

ทรงนี้ไม่น่าจะได้กลับเป็นชายแล้วแหละ

โห สามปี ไม่กลับเป็นผู้ชายแน่นอน

View Kung

100 ล้านนี่คือไปขายตัวเป็นปียังไม่ได้กลับร่างเลยไหมนะ= =