ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna] Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่1[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 22, 2019, 06:41:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

marwat

ติดตามต่อไปครับขอบคุณที่แปลให้รับชมครับติดใจแน่นอน

Phoowadol

โอ๊ะ  มันมีแบบนี้ด้วยเหรอเนี่ย  แค่โหลดแอปฯ ประสบการณ์เปลี่ยนเพศ  มาเล่นฟุตบอล มันจะทำให้ เราอิ กลายเป็นสาวขึ้นมาได้
  มีการเก็บพอยท์ แบบทางลัดอย่างนี้  ผมว่าเรื่องนี้ น่าจะจบ  มี  เรอิ  ต้องยอมโดนป๊าบๆ  เสียแล้ว แต่ว่า ท่าน ฮิป ติดแท็กไว้  Rape
ก็คงต้อง โดน เพื่อนๆ สามหนุ่ม นี้ จับกด อย่างแน่นอน  (มั๊ง)   ::Horror::   ::Horror::
  Edit  น่านๆๆๆ  เดาถูกด้วย แต่ว่า ไม่เหมือนการข่มขืน เลยนะ  แค่ฝืนใจทำนิดๆแค่นั้นเอง  ดูแล้ว อาอิ  ยังชอบด้วยซ้ำ  แล้วนี่ ครบสามปี แล้ว  จะกลับไปเป็น ชายได่มั๊ยเนี่ย  พอยท์  น่าจะครบ  เป้าแล้วน๊า....เอาเข้าจริงไม่  เวลานี้  เริ่ม  อาจไม่อยากกลับไปเป็นชาย แล้วด้วย ผมว่านะ  อิอิ

[email protected]

โดนแล้วติดใจ 555555
อาจจะต้องทำไปเรื่อยๆแหละแล้วก้ติดใจ แล้วก้น่าจะไม่ได้มีแค่คนเดียวนะตอนเยอะขนาดนี้ น่าจะมีหลายคน

Ponz Zaii

กลับเป็นผู้ชายใช้ 100 ล้านพอยท์ แบบนี้จะมีวิธีเก็บพอยท์ได้ไว ๆ ยังไงละเนี่ย

ohmslim1

โหแล้วใช้ต้อง100ล้านพอยด์ แล้วกว่าจะได้แต่ละแต้มนี้ก็น้อยมาก
แต่ว่าแค่วันเดียวก็ได้ 1แสนพอยด์แล้ว กว่าจะครบ3 ปี เผลอๆเอริ คงไม่อยากกลับไปเป็นชายแล้วแหละ 55

ท่าน HypN♥s ช่วยเช็ค id emotionohm1 ให้หน่อยได้ไหมครับ อยู่ดีๆผมก็เข้าidไม่ได้ เข้าหน้าioginแล้วระบบบอกว่า ไม่พบชื่อผู้ใช้งานนี้ แต่พอผมเข้าไปดู กระทู้เก่าๆของผมก็ที่เคยตอบไว้ยังอยู่ แล้วไม่ได้ขึ้นโดนแบนด้วยครับ เหมือนidผมโดนลบไปเฉยๆ แต่ เหรียญ - ที่โพสกระทู้ - ยศ หายหมดเลย ยังไงก็ช่วยเช็คให้ผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

wiruch

สุดยอด

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน365วัน

god99

เก็บแต้มกันเพลินเลยงานนี้ 55+ เห็นแล้วอิจฉาเพื่อนเขา จริงๆ

nokiaon2

สงสัยงานนี้จะเก็บพอยท์เพลินแน่เลย สุดท้ายเจอชุดใหญ่

Kott

โอ้โห้ ร้อยล้าน สงสัยจะได้เป็นหญิงถาวร

วันเดียวได้ตั้งแสน อีกร้อยครั้งเอง(มั้ง)

Ops123456

100 ล้านพ้อยต์  มีแบบได้แต้ม 10 เท่า แบบบัตรเครติดมั้ยครับ อิอิ

exia

น่าจะติดใจแล้วไม่อยากกลับ 555

softdrink57

โชว์นมได้แค่ 3 พอยท์ต้องโชว์กี่ร้อยรอบเนี่ย  ::Horror::

--------------

4 P ยังได้แค่ 100,000 พอยท์ โถชีวิต  ::HoHo::

ittipol05

ยืมแอปปมาเล่นบ้างสิ น่าสนุกดีนะ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Edit หลังอ่าน
แบน180วัน

p_hart

::HeyHey:: กว่าจะเคลียร์ให้ถึงเป้าหมาย คงโดนน้ำอิ่มไปทั้งตัว
ต้องโดนเอาตลอดเวลา 3 ปีคงได้ติดใจแน่นอน. ตองตามต่อ

elviswhat

มันมีเกมประเภทนี่อยู่จริง ๆ หรออย่าได้ไปเจอะเจอเลยนะเนี่ย

นี่แค่วันแรกโดนแค่เพื่อนร่วมห้องนะ พรุ่งนี้ไปที่ รร แล้วเป็น รร ชายล้วนไม่โดนทั้ง รร เลยหรอเนี่ย