ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna] Onnanoko ni Naru Appli แอปเปลี่ยนชายกลายเป็นหญิง ตอนที่1[By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 22, 2019, 06:41:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warone07

กว่าจะเก็บได้ครบตามกำหนด คงโดนอีกเยอะจนอาจจะไม่อยากกลับเป็นผู้ชายซะละมั้ง
อีก3ปีแบบนี้ไม่ต้องกลับเป็นผู้ชายกันละ

Boran Mark

The Naive

ขอเดานะครับว่า น่าจะติดใจกับการเป็นผู้หญิงจนไม่ยอมกลับมาเป็นผู้ชาย

Edit: วันแรกได้ 100,000 points แล้วดูท่าทางจะชอบด้วย แล้วต้องทำแบบนี้อีก 3 ปี ทุกวัน ฟันธงครับ ไม่น่าจะอยากกลับเป็นผู้ชายแน่นอน

ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน

virgoranger

ดูจากพ้อยนี้น่าจะจบด้วยการติดใจแล้วไม่เปลี่ยนกลัยผู้ชาย 55

edit 3 ปีดูทรงแล้วน่าจะติดใจแล้วละ

pfrankz

100ล้าคงติดใจไม่เปลี่ยนกลับแน่ๆ

จัดหนักขนาดนั้นได้แสนพ้อนท์กว่าจะกลับร่างท้องพอดั

Sodemacom107

100 ล้าน เป็นหญิงยาวๆ แน่ๆ ::Horror::

หรืออาจจะเร็วกว่านั้นน ???

b72208

::Shy:: โอ้โห แอปเปลี่ยนเพศ จากเพื่อนชายเป็นเพื่อนสาวแถมอยู่กัน 4 คน แบบนี้ คงได้เก็บคะแนนกันยาวกว่าจะถึง

edit: กว่าจะครบร้อยล้านคะแนน พระเอก(นางเอก) คงหมดสภาพแน่ๆ แบบนี้

tcm12599

100ล้านพ้อยนี่เกินไป ::Horror:: กว่าจะสะสมครบนี่ ร่างพังหมด

พ้อยก็ขึ้นง่ายอยู่นะ ดีๆเผื่อมีโอกาสเอาคืนเพื่อนบ้าง

นายไข่ย้อย

คิดว่าเรื่องนี้จะจบลงด้วยการนางเอกติดใจแน่นวน ไม่กงไม่กลับมันละร่างเดิม  ::DookDig::

Edit รอไปเถอะ3ปี ป่านนั้นหวนกลับคืนบ่ได้แล้ว  ::JubuJubu::

อิอิอิ

MooOon

โมกให้เเค่10 ต้องเสียตัวเปลืองตัวขนาดไหนถึงจะได้คะเเนนจนครบ 100 ล้าน

กว่าจะได้คะเเนนขนาดนั้น ผมว่า มันติดใจไม่ยอมกลับเป็นตัวผู้เเล้วมั้ง เเต่เอาจริงๆก็เเอบหวัง

ให้ไอ้พระเอกกลับมาเป็นผู้ชายเเละให้ไอ้3ตัวนี้เป็น ผู้หญิงเเทนนะ จะได้เอาคืนเต็มที่

--------------------------------

ดูเเล้วคงติดใจ + ลังเล ละ เอาจริงๆ เเค่โดนวันเดียวยังลังเล นี่3ปีจะเหลือหรอ

หวังว่าถ้ามีตอนต่อๆไป อยากให้เพื่อมันกลายเป็นผู้หญิง เเล้วให้พระเอกเเก้เเค้นมั้งจริงๆ

enozerzz .

คาดว่าคงจะไม่ได้กลับเป็็นผู้ชายแน่ๆไม่ก็กลับไปกลับมารัวๆ

โอโหวันเดียว 100 k 1000 วัน ถึงได้ร้อยล้าน กว่าจะถึงตอนนั้นไม่พังไปก่อนหรอทีนี้ สุดจริงๆ

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

โดนแล้วติดใจแน่นอนครับแล้วกว่าจะครบร้อยล้านพอทย์คงกู่ไม่กลับแล้ว
ติดมจตั้งแต่แสนพอยน์แรกแล้วผมว่าไม่เกินห้าแสนก็ท้องแล้วแบบนี้

tudring

พอเริ่มมาก็โดนเพื่อนชายทั้งสามคนซั่มเลย แค่คืนเดียวได้ไปตั้งหนึ่งแสนพอยน์เลย
แต่กว่าจะครบหนึ่งร้อยล้านก็ต้องใช้เวลาถึงสามปี
แบบนี้ไม่โดนจับได้ก่อนเหรอ
ความจริงอยู่ในหอชายก็น่าจะหาเพื่อนมาช่วยทำพอยน์เพิ่มได้อีก
จะได้ช่วยย่นระยะเวลาลง 
เอ้อ...กลัวแต่ว่าพอได้พอยน์ครบแล้วจะไม่อยากกลับไปเป็นผู้ชายอีก
เพราะติดใจน่ะสิ....อิอิ

xvenomz

ไหนๆ เพื่อนก็เหมือนหญิงอยู่แล้ว มารุมทำให้สมหญิงดีกว่า ความคิดของเหล่าชายทุกคนนั้น เหมือนกันแน่นอน 555

เริ่มมา ก็ 4P เลยทีเดียว โดนอย่างนี้ ทุกวันอีก 3 ปี ไม่น่าจะอยากกลับเป็นชายละครับ

tongjedsada

มาทรงนี้ก็ต้องติดใจไม่อยากกลับเป็น ผู้ชายอีกแล้วเอ๊ะ หรือว่า ไม่ได้เป็นชายแท้ๆอยู่แล้ว  ::DookDig:: ::Shy::

Edit อีก 3 ปี ไม่น่าถึงถ้าจัดยังงี้ทุกวัน 5555555555 แปปเดียว ผมให้ปีเดียว แต่รับรองเปลี่ยนมาเป็น ผญ ยาวๆ