ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-Petit] Uchi no Kawaii Doukyoninsan วิญญาณสุดที่รัก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2019, 02:14:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

etracker

เอ้า กำลังอ่านเพลินๆ เจอรูปสุดท้ายอึ้งเลยครับดึงดราม่าเฉย  ::Crying::

Gunitle

หมอบการ์ดแบบนี้ใจคอไม่ดีจริงๆครับ 55555 สงสารคนที่โดนการ์ดกับดักท่านจริงๆครับ55 ว่าแต่เรื่องนี้ชักจะจบไม่สวยแล้วนะครับ แต่ก็ดูไม่น่าเป็นห่วงอะไร แนวโรแมนติคแบบนี้เดี๋ยวก็หาทางออกจนได้ แต่ท่านไม่ทิ้งลายแอบมีจิตหน่อยๆนะครับ5555 ขอบคุณมากครับผม ขอโทษด้วยนะครับที่เพิ่งมาตอบ พอดีเปิดแท็บทิ้งไว้แล้วลืมอ่านครับ

sevennine

ตอนจบอ้าวมีความสุขแล้วไงเลยจะหายไปแล้วซินะโอ้พระเอกเราจะทำไงนะ

worachat39

ส่อแวว ดราม่าแฮะ ตับจะแตกไหมนะ พระเอกอุตส่าเปิดโลกใหม่ให้นางเอก นางเอกจะไปซะละ ขอมุกแบบวิญญาณหลุดจากร่างพอได้ไหมนะ 555

zeroboy

ง่า....มาอารณ์นี้นี่เหมือนจะรับไม่ค่อยได้อะ ขอให้จบแบบแฮปปี้ละกัน

aminoclan

ถือเป็นการพิสูจน์ไปเลยว่าไอคำพูดที่พูดนั้นจริงหรือแค่หลอกเย ถ้าเอ็งกลับคำละก็จากมังงะหื่นจะกลายเป็นมะงงะสยองขวัญแน่นวล ::DookDig::

poppancake

ยังไม่ได้อ่านตอนแรก ขอย้อนกลับไปอ่านก่อนะครับ

saturn

เหมือนว่าจะเปลี่ยนไป  เริ่มสัมผัสไม่ได้เหรอ

BabyFace

::Crying::  น่าจะหมดเวลาของเธอแล้ว  ปลดปล่อยทุกอย่างก็ถึงเวลาต้องไปเกิดแล้ว 

xsoulkung123

ตามติดไอ้หนุ่มนี่ แถมดูท่าทางเธอจะชอบที่วิญญาณไม่ได้ไปไหนอีกด้วย
และหลังๆมานี่ เริ่มจัดเสียวแบบหื่นๆเร้าใจขึ้นเรื่อยๆ จนวิญญาณสาวสวยทนไม่ได้
ต้องขอมีเซ็กแบบสุดๆ ไอ้หนุ่มก็เลยจัดให้ตามขอคำขอ เล่นจัดกันไม่สนอะไร
แบบนี้ได้เสียวจนลืมเวลา และหมดแรงแน่ๆเลย
::WowWow::
Edit เอ๋ ที่ วูบๆ อย่าบอกนะว่า เธอจะหายไปหรือได้กลับเข้าร่างที่มีชีวิต

wunman

มันก็น่าตื่นเต้นหละเนาะเจอแบบนี้ แค่คิดก็เสียวแล้ว แต่ว่าผีกับคนอยู๋ด้วยกันไมไ่ด้หรอกเดวเธอก็ต้องไปเกิดใหม่แน่ๆ

Ae Haha

พระเอกชอบจินตนาการน่ะ ชอบทำอะไรแปลกๆ แต่เซ็กซ์มันต้องมีอะไรๆที่ตื่นเต้นมั่งน่ะ อิอิ

bigzaba

เฮ้ย เดียวๆๆ อย่าเพิ่งไปเกิดนะ

ตอนแรกดูรักใสๆนะ แต่ตอนสองนี่ทำไมแหวกมาเอ้าดอร์ซะงั้น 555

tadds

เห็นแววเศร้ามาเลยไม่ใช้ตอนหน้านางเอกหายไปแล้วกลับมาเกิดใหม่นะ