ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-Petit] Uchi no Kawaii Doukyoninsan วิญญาณสุดที่รัก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 25, 2019, 02:14:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mummebufa

วิญญาณไปเกิดแน่นอนงามไส้แบัวทีนี้ กำลังเข้าช่วงแฮปปี้ยุดีๆTT

ryu

เอ๊ะ เดี๋ยวๆนะ
นางเอกมีความสุขมากๆแล้วจะต้องไปสู่สุคติใช่มั้ยเนี่ย
ชวนติดตามอีกแล้วนะครับ

----
ยังคิดถึงประโยคที่ว่า อยู่เพื่อรอใครสักคน ตอนต่อไปสรุปทุกอย่าง

herem

กำทำไมอยู่ๆมีเอฟเฟค วูบ หละ หวังว่าตอนนี้จะจบแบบ Happy Ending นะครับ แบบว่าจริงๆแล้วนางเองเราอาจจะแค่วิญญาณออกจากร่างแล้วได้กลับร่าง

Crypt

เอิ่ม อย่าบอกนะว่าที่มือจาง ๆ นี่คือกำลังจะหายไป

kurokami

siwapeeza

เหมือนได้ทำในสิ่งที่ตัวเองต้องการจริงๆแล้วได้ไปเกิดใหม่นะนี่

fu.soo

ผีติดเซ็กส์ซะแล้วสิ แต่เริ่มแตะผู้ชายไม่ได้ มีดราม่าแน่งานนี้ ::Angry::

ตามนี้นะ

ตอนที่ 1 ใสๆ เข้าตอน 2 เริ่มโรคจิต5555 มาตอนสุดท้ายนางเอกจะหายไปหรือไม่?

exsoldier

น่นไง ได้เย แฮปปี้ เลยจะไปสู่สุคติ ตายละ สงสัยตอนหน้าจัดหนักส่งท้าย  ::Shy::

knightmoon

ถ้าอะลิสา หายไปจะทำยังไงดีนะ เสียดายแทนเลย น่ารักสุดๆ จะแก้ไขยังไงนะ

stepgu307

ไปสู่สุคติเเล้วเหรอหรือมีอะไรบ้างอย่าง ขอให้จบเเบบ Happy

So Delight

::Crying:: ::Crying:: ::Suffocate::
จะหายไปจริงๆหรอเนี่ย พระเอกต้องหาวิธีช่วยได้แน่ๆหรือจะเหบือแต่ความทรงจำ

Thelicalius

พระเอกแม่งโรคจิตฉิบหาย 55 ทำกับเมียในอนาคตซะแบบ...