ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 8 กันและกัน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 29, 2019, 01:32:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่าน side story ของสาวๆคนไหนครับ

มิไร
36 (34.3%)
อััม
8 (7.6%)
คิราระ
15 (14.3%)
รุ้งพลอย
40 (38.1%)
น้ำฝน
6 (5.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 105

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 05, 2019, 01:32:48 ก่อนเที่ยง

Nal

ขอบคุณในความละเอียดครับ แยกสีเพื่อให้เข้าใจและอ่านง่าย

Tosak7483

kosit khemsuthipong

suravesa

chairat04

มังกรตาเดียว ทำให้เสียวได้อาละวาดไม่รู้ว่า คิระจะยับเยินขนาดไหน

neo-dark

โห ตัดฉากมาเฉยเรย กลับไปฉากเดิมเรย

J.toey

ชอบเทนงูครับ จะมีบทอีกไม๊ พลอยน่าจะโดนจัดหรือป่าว รอชมว่าคนชั่วจะโดนอะไรครับ

alasangel

สงสารพลอยเหมือนกันนะ เจอแต่คนชั่วๆ

dwarf

ขอบคุณ..มีเรื่องทำให้ตื่นเต้นเสีย..เหตุใดริวกะถึงได้หมดสติไป

Sawat Songprasop

ไอ้เอ็มกับไอ้บาส กำลังวางแผนจะล่อน้องพลอย น้องพลอยจะพลาดไปโดนรุมโทรมมั้ย รู้สึกสงสารนะ
   แล้วนายริวกำลังจะเล่นกิจกามเข้าจังหวะกับใครล่ะ เดาไม่ถูก แต่ไม่น่าไช่คิราระ อยากให้เป็นอั้มหรือมิไรมากกว่า

คุณชาย.หน

มันเหมื่อนการ์ตูนเรื่องหนึ่งนานแล้วที่พระเอกสามารถคุมกองทัพปีศาสได้สนุกครับ

chairat04

เดาผิดนึกว่าคิราระกลายเป็นพี่สาวสุดเอ็กซ์มิไร นายริวจึงเบรคไม่อยู่

amazing

xostep69

ไอ้เอ็มอยากตายชิมะ ทำผิดเเล้วไม่สำนึก ต้องให้ท่านริวจัดการ คราวเน้จัดให้สาสมเลยนะ

toremo002

สงสัย พวกนายบาส อยากโดนอีกแน่ๆ หาเรื่อง ใส่ตัวแท้ๆ