ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 8 กันและกัน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 29, 2019, 01:32:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่าน side story ของสาวๆคนไหนครับ

มิไร
36 (34.3%)
อััม
8 (7.6%)
คิราระ
15 (14.3%)
รุ้งพลอย
40 (38.1%)
น้ำฝน
6 (5.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 105

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 05, 2019, 01:32:48 ก่อนเที่ยง

phonphong

Naratorn

ถ้าไม่ใช่มิไรก็อั้ม...แอบชอบมานานแล้วอิอิ

alexdino

เดี๋ยวคิวก็ไปช่วยรุ้งพลอยแล้วไปจบที่เตียงแน่ๆงานนี้

901590

สงสัยจะเป็น พลอย เพราะไม่ได้เจอมานานแถมมีความหลังกันด้วย 

ท่าทางจะฟินกันทั้งคู่พระ นาง

kopXIIII

มีคนลองของซะแล้ว

ว่าแต่ใครมาสนุกกับริวน่ะนั่น

Edit

โอ้ เกมพลิกครับอย่างนี้ !!!!
ไม่คิดนะว่าจะเป็น...

แต่ถ้าไปมีคนจุดประกายจากแม่เก้าหางนี่ คงจะไม่มีแผนแบบนี้

naitoom

ไหนๆ รุ้งพลอย ก็เป็นเป้าหมายของ.... ในตอนนี้แล้ว ก็น่าจะมี side story ให้เธอ เรื่องของเธอก็น่าสนใจนะ แบบคุณหนูตกยาก

manu111

นึกว่าเป็นรุ้งพลอยโดนคนแรกไม่ใช่ซะงั้น

biggiggog

เดาว่าสาวคนนั้น ไม่อั้ม ก็มิไร เพราะตอนก่อนจิ้งจอกเก้าหางได้เปิดทางให้แล้ว

น้องพลอยยังไม่พ้นวิบากกรรมเหรอ
อันนี้น่าลุ้น ::Evil::
ขอบคุณมากๆครับ

สถาพร

test1234

ones26421

ลุ้นสามคนนี้ครับ มิไร อั้ม รุ้งพลอย ใครจะโดนก่อน

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ที่อยากให้โดนจัดก่อนคงจะเป็นมิไรพี่ใหญ่เลยแล้วตามลำดับลงมา แต่มีผายปอดกันกับน้องฝนแล้ว

สมบูรณ์ ส2