ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 8 กันและกัน

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 29, 2019, 01:32:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่าน side story ของสาวๆคนไหนครับ

มิไร
36 (34.3%)
อััม
8 (7.6%)
คิราระ
15 (14.3%)
รุ้งพลอย
40 (38.1%)
น้ำฝน
6 (5.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 105

ปิดโหวตแล้ว: กุมภาพันธ์ 05, 2019, 01:32:48 ก่อนเที่ยง

tungbts

navy868

ไมาน่าจะใช่คิราระ... ::Thinking::
ป.ล.ไม่ใช่จริงๆด้วย โอเคเลยมิไรกับอั้มใครก่อนก็ได้ คนต่อไปขออั้มเลยละกันครับ เดี๋ยวจะน้อยใจ  ::Bloody::

ballnakrab

มาโดนนายมังกร จัดการมากกว่าที่จะจัดการรุ้งพลอย ::Angry::

exelier

ผมว่าน่าจะโดน พี่สาว2คน กับเมดแน่ๆ
แต่เอาจริงๆผมว่าค่อนไปทางน้องเมดมาหกว่า

papa969

มังกรต้องหาดให้เรียบเริ่มจากมิไรกับอั้ม ต่อด้วยรุ่งพลอยกับเพื่อน

fantastica

มีคนอยากโดนอัดเพิ่มละ เดาว่าสาวคนนั้นเป็นพลอยไม่ก็พี่อั้ม

anigkanjana

เดาว่าไม่ใช่คิราระ

จริงด้วยว่าไม่ใช่​ ต่อไปจัดสามสาวเลยได้มั้ยครับไรต์​ แบบว่ากลับบ้านมาเจอพอดีไรงี้ครับ

Wannadit Iempan

ริวจะได้แสดงบทนุ่มนวลเสียที บู๊จนเหนื่อย

โก๋หมึก

อิทธิพล ทบชา

เดี๋ยวก็โดนเจ้าริวอัดจนตายหรอกเเฟนเก่าน้องพลอย

kit2516

aodpasa

ในที่สุดก็มีฉากสยิวแล้ว เย้
ใครจะมายุ่งกับพลอย ระวังตัวไว้นะมึง

Thitima OU

คงจะเป็นรุ้งพลอยก่อนเลย มานอนบ้านเดียวกันอิอิ

jachal

พลอยเจอถ่านไฟเก่า ริวจุมาช่วยทัน แล้ว พลอยโดนก่อน