ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Incest2

เริ่มโดย Judy, มกราคม 30, 2019, 08:48:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Judy

หลักจากเหตุการวันนั้น อานีก็ไม่เคยมาหาผมที่บ้านอีกเลย ออกจะหลบหน้าเสียด้วยซ้ำ อย่าว่าแต่อานีเลยครับตัวผมเองก็ไม่กล้าสู้หน้าแกเหมือนกัน มันรู้สึกอายๆทั้งกระดากๆยังไงบอกไม่ถูก จนเวลาผ่านไปประมาณสามเดือนได้ เข้าช่วงเข้าข่ายลูกเสือ วันก่อนเข้าข่ายลูกเสือ อยู่ๆอานีก็มาหาผมที่บ้านแล้วถามผมว่า "พรุ้งนี้ได้ทำกิจกรรมอะไรรอบกองไฟเหรอเปล่า" "เปล่าครับ " "งั้นตอนเริ่มกิจกรรมรอบกองไฟไห้ไปหาอาที่ห้องพักครู" แล้วแกก็เดินจากไปแบบไม่รอคำตอบ ดีเหมือนกันจิงๆผมไม่ค่อยชอบกิจกรรมรอบกองไฟเท่าไหร่มันหน้าเบื่อ วันต่อมากิจกรรมลูกเสือก็ผ่านจนถึงช่วงเย็น พอเริ่มกิจกรรมรอบกองไฟที่สนามฟุตบอลหน้าโรงเรียนพอเช็คชื่อเสร็จผมก็แอบหลบมุม เดินไปที่ห้องพักครูที่อยู่ห่างไปอีกสองตึก ห้องพักครูอยู่ชั้นสองครับพอเปิดประตูเข้าไปก็เห็นอานีนั่งตรวจงานอยู่โต๊ะตัวเอง อยู่ในชุดกากีลูกเสื้อ ผ้าพันคอ ขาดแต่หมวกมี่วางอยู่ข้างๆ ส่วนผมเต็มยศ เสื้อยืด กางเกงวอม ผ้าพันคอลูกเสือ ขาดแต่หมวกเช่นกัน "มานั่งนี้" อานีเรียกไห้ผมไปนั่งฝั่งตรงข้ามแก "ครับ"ผมก้มหน้าหงดๆไปนั่ง ไห้ตายเถ่อะโรบิ้นนี้มันกลิ่นเหล้าหึ่งเลยครับ พอผมนั่งลงอานีก็หยุดทำงานแล้วจู่ๆแกก็ร้องไห้ครับ ร้องแบบสะอื้นเลย "จอมวันนั้นอาขอโทษ ฮือๆ อาเขยแกก็กินแต่เหล้า ไม่ค่อยจะสนใจอา แล้ววันนั้นอาก็.... " แล้วแกก็ร้องขึ้นมาอีก ผมไปไม่เป็นเลยครับแบบนี้ ไม่รู้จะทำยังไง ผมก็ได้แต่บอกว่า "ไม่เป็นครับๆ"อยู่อย่างนั้น แต่ดูแกจะไม่หยุดร้องเอาง่ายๆ ทั้งกลัวคนมาได้ยิน ผมก็เลยพูดตัดบทไปว่า "จอมก็ชอบที่อาทำไห้จอมนะ แล้วจอมก็ยังรักและนับถืออาเหมือนเดิม" ผมคิดได้แค่นี้จิงๆครับ แล้วรู้สึกจะได้ผล อานีหยุดร้องไห้ แล้วจ้องมาที่ผม ตาแกแดงก่ำเลยครับ ทั้งคราบน้ำตา ผมเลยหยังกระดาษทิชชูที่วางอยู่บนโต๊ะไห้แก "จิงๆนะจอม จอมไม่โกหกอานะ" "ครับ ผมไม่ได้โกหก" แล้วแกก็ลุกเดินมาที่ผม แล้วดึงตัวผมขึ้นไปกอด "ขอบใจจ๊ะที่เข้าใจอา" วันนี้รู้สึกกลิ่นตัวอานีหอมมากครับ บวกกับชุดที่แกใส่ ผมไม่เคยสังเกตเลยว่าดูๆอานีแกก็ยังสวยอยู่เลย แล้วไอ้ท่อนลำเจ้ากรรมของผมก็โด่ดันกางเกงวอมออกมาซะอย่างนั้น อานีดึงตัวผมออกแล้วแกก็จ้องไปที่เป้ากางเกงของผม "จริงสิวันนั้นจอมยังไม่เสร็จเลย วันนี้ไห้อาช่วยจอมนะ" พูดเสร็จแกก็นั่งคุกเข่าลง แล้วดึงกางเกงวอมผมลง แต่ผมตะปปขอบกางเกงไว้ทัน "เดี๋ยวอานี เดี๋ยวมีใครมาเห็น" อานีมองหน้าผมแบบค้อน ผมเลยต้องจำใจปล่อยมือออกจากขอบกางเกงไห้อานีดึงลงไปกองไว้กับพื้น แท่งลำของผมก็ดีดผึงเกือบโดนหน้าอานี ตอนนี้อานีเริ่มหายใจหอบ อกตูมแกกระเพื่อมไปมาอย่างเห็นได้ชัด แกเอามือแกค่อยๆมาจับที่ลำของผมอย่างช้าๆ มือแกสั่นน้อยๆ แกค่อยๆชักเข้าชักออกช้าๆ ตาผมมองที่มือแกไม่กระพริบ ตอนนั้นผมเองก็เริ่มเสียวขึ้นมานิดๆแล้ว อานีเริ่มเร่งชักเร็วขึ้นๆ แต่ดูท่ามันจะไม่เสร็จง่ายๆ ผมเองทั่งกลัวคนมาเห็น ทั้งตอนนี้เริ่มรู้สึกแสบขึ้นมาละเพราะไม่มีอะไรหล่อลื่น "อาครับ ผมแสบ" อานีหยุดชักทันที "อุ้ยอาโทษ อานึกว่าจอมจะเสร็จเร็วสะอีก" แต่แกยังไม่ปล่อยมือจากแท่งลำของผมนะครับ และแล้วแกก็ทำในสิ่งที่ผมคาดไม่ถึง แกค่อยๆแลบลิ้นออกมาแตะตรงปลายหัวลำของผม จี๊ดอีกแล้วครับมันเสียวจี๊ดอีกแล้ว ไม่เคยคาดคิดเลยว่าจะได้มีประสบการณ์แบบนี้ เคยอ่านเจอแต่ในหนังสือโป๊ อานีเริ่มเลียวนๆรอบหัวหยัก แล้วก็เอาปากอมหัวหยักของผมเข้าไปในปาก อานีค่อยๆอมเข้าไปช้าๆ จนส่วนหัวลำของผมเข้าไปชนอะไรในปากของแก แต่ลำของผมเข้าไปได้แค่ครึ่งลำเอง แกค่อยๆชักลำของผมเข้าๆออกๆในปากแก และเริ่มเร็วๆขึ้น เริ่มมีเสียงดังจ๊วบๆ ดังขึ้นมาตอนนั้นผมไม่สนละครับว่าใครจะมาได้ยินมันเสียวจนหูอื้อไปหมด "อาครับน้ำผมจะออกแล้ว"อานีได้ยินที่ผมพูดแกก็กดสะโพกผมอัดเข้าไปในปากแก น้ำผมพุ่งกระฉูดเข้าไปน้ำปากแกอย่างมากมาย จนมันย้อยออกมากจากมุมปากของแก อานีถอดแท่งลำออกจากปากของแกแล้วใช้นิ้วมือคว้านตามน้ำที่ไหลออกจากปากของแกใส่กลับไปในปากของแก อานีกลืนกินน้ำของผมจนเกลี้ยงเลยครับ แถมเลียทำความสะอาดไห้ด้วย ผมถึงกับเข่าอ่อนนั่งกลับไปที่นั่งเก้าอี้แทบไม่ทัน แล้วแกก็ไห้ผมใส่กางเกงคืนแล้วกลับไปร่วมกิจกรรมรอบกองไฟซะเดี๋ยวมีคนสงสัย ผมเดินตัวปริวออกจากห้องพักครู แล้วแอบไปนอนอย่างหมดสภาพเลยละครับ หลังจากนั้นผมกับอานีก็กลับมาเป็นเหมือนเดิมครับ เรื่องอย่างว่าของเราก็นานๆที ถึงผมจะต้องการขนาดไหนแต่ผมก็ไม่เคยไปลุ่มล่ามกับอานีก่อนเลยครับ หลังจากนั้นนะสิครับผมเริ่มมองผู้หญิงที่มีอายุ โดยเฉพาะคนใกล้ๆตัวผม จากวันแรกที่ผมมีอะไรกับอานี อานีไห้ผมเรียกแกว่าแม่ จากเหตุการนั้นทำไห้ผมเริ่มมองแม่ตัวเองแบบที่ไม่เคยมองมาก่อน แม่ผมเป็นแม่ค้ามนตลาดครับ แล้วเป็นคนที่ดุมากๆ เรื่องตีลูกนี้ขอไห้บอก จับอะไรได้นี้คือฟาดไมาหยั้ง เมื่อก่อนผมกับพี่ชายโดนกันประจำ อ้อ ผมมีพี่ชายอีกคนนะครับชื่อโจ เป็นพี่ผมสามปี ตอนนี้มันก็มอหกละ กลับมาที่แม่ผม ถึงแกจะดุแต่ลึกๆแกก็ใจดีครับ ตามใจผมกับพี่แทบจะทุกอย่าง ส่วนพ่อผมเองก็ทำงานขับรถทัวครับ อาทิตย์หนึ่งเจอหน้ากันวันสองวัน หลักจากที่ผมเริ่มมองแม่ผมแปลกๆ ผมก็มาพึ่งสังเกตุพี่ชายผมเหมือนกันครับว่า หลังๆมานี้มันชักจะสนิทสนมกับแม่ผิดปรกติทั่งๆมี่เมื่อก่อนไม่ค่อยจะถูกกันเท่าไหร่ ถึงเนื้อถึงตัวกันยังไงบอกไม่ถูก แล้วดึกๆบางวันมันก็ออกไปเข้าห้องน้ำนานผิดปรกติ ผมกับพี่นอนห้องเดียวกันครับ แรกก็คิดว่ามันท้องเสียเหรอว่าถ่ายไม่ออก ผมได้แต่เก็บความสงสัยไว้ครับ จนมีวันหนึ่งผมสอบเสร็จเร็วเลยรีบกลับบ้าน ส่วนพี่ชายผมมันหยุด มอต้นกับมอปลายสลับกันสอบครับ ผมเห็นรถเข็นแม่จอดอยู่หน้าบ้าน วันนี้แม่คงขายของหมดแล้ว แต่ทำไมในบ้านมันเงียบจัง ผมก็เปิดประตูเข้าไปในบ้าน ผมเห็นพี่ชายกับแม่ผมกำลังผละออกจากกัน เหมือนกับลังทำกิจกรรมอะไรกันก่อนผมจะกลับมา แล้วแม่ผมก็ลุกไปในครัวทำกับข้าว ส่วนพี่ชายผมก็นั่งดูทีวีต่อ ผมคิดในใจมันต้องมีอะไรแน่ๆ คืนนั้นผมแกล้งหลับแต่หัววันครับ อยากรู้ไห้ได้ว่าพี่ชายกับแม่ผมมันต้องมีอะไรสักอย่างแน่ๆ จนประมาณห้าทุ่ม พี่ชายผมมันลุกจากที่นอนเดินออกไปข้างนอก พอมันพ้นประตูออกไปผมรีบลุกตามมันไปทันที ยังกะสายสืบ ทำตัวไห้เงียบค่อยๆคลานออกจากที่นอน บ้านผมเป็นบ้านปูนชั้นเดียวครับ สองห้องนอนหนึ่งห้องน้ำ ห้องน้ำจะอยู่ติดหลังบ้านเลย ผมรีบแอบมองตามซอกประตูเห็นหลังพี่ผมไวๆ แทนที่มันจะไปเข้าห้องน้ำมันดันแวะเข้าห้องแม่สะอย่างนั่น ผมคิดในใจ เอาแล้วไง ผมค่อยๆคลานออกจากห้องตัวเองกระดึบๆไปแอบดูที่ห้องแม่ ไอ้พี่ชายผมมันก็ดันปิดประตูห้องแม่ไม่สนิทสะด้วย มันช่างบังเอิญอะไรแบบนี้  ผมรีบแนบตาเข้ากับประตูห้องแม่ ภาพที่ผมเห็นทำเอาตัวผมชาไปหมดเลยครับ ตอนนี้พี่ชายผมกำลังมุดเข้าไปใต้ผ้าถุงแม่ ผมไม่เห็นว่ามันทำอะไรใต้ผ้าถุง แต่สภาพแม่ตอนนี้คือแม่ไม่ใส่เสื่อ หน้าอกเปลือยเปล่ากับลังชูชันสู้กับแสงไฟที่สองมาจากด้านนอกบวกกับไฟบนหัวเตียง ถึงจะไม่ใหญ่เท่าอานีแต่หน้าอกแม่ก็ยังสวยไม่ย่อนยานเลย "ซี๊ด โจ แม่เสียว" แม่ได้แต่สายหน้าไปมาโดนที่ไอ้พี่ชายผมมุดอยู่ใต้ผ้าถุงแม่ มืออีกข้างของมันก็ไปสาละวนกับหน้าอกเปลือยเปล่าของแม่ ใจผมเต้นระรัวเป็นกลองเพนเลยตื่นเต้นยิ่งกว่าตอนมีอะไรกับอานีสะอีก ผมได้ยินแม่กับพี่กระซิบกัน "ดีนะจอมไม่มาเห็นเมื่อตอนกลางวัน"เสียงแม่ผมพูด แต่พี่ชายผมไม่ตอบอะไรมันคงทำหน้าที่ใต้ผ้าถุงมันต่อไป "ซี๊ดโจ น้ำแม่จะแตกแล้ว เย็ดแม่เถ่อะแม่ไม่ไหวแล้ว" ไอ้พี่ชายผมมันดึงผ้าถุงแม่ออก ตอนนี้ผมเห็นหอยแม่ตัวเองเต็มๆตาเลยครับ มันโหนกนูนยิ่งกว่าของอานีสะอีก แถมขนหมออ้ยก็ดกดำหน้ากลัวพิลึก พี่ชายผมไม่พูดพร่ำทำเพลง มันงัดลำของมันออกจากกางเกงนอนแล้วจอไปที่หอยแม่ กดที่เดียวจมมิดด้าม "อ้า ซี๊ด ของโจทำไมมันใหญ่อย่างนี้นะลูก กี่ที่ๆมันก็คับแน่นไปหมด เบาๆก่อนนะแม่เจ็บ" ไอ้โจสาวลำช้าๆเนิบๆ เป็นงานพอสมควร ดูท่าคงมีอะไรกันบ่อย ลุกรับเข้าขากันเป็นอย่างดี "แม่เบาๆ เดี่ยวไอ้จอมมันตื่น" ไอ้โจมันดุแม่ แม่จากเสียงครางเป็นเสียงกัดฟันแทน ไอ้โจเริ่มส่อยหนักขึ้น แรงขึ้น "ตับๆ" ไอ้โจมันหวดเอวกระแทกใส่หว่างขาแม่ "โจๆ น้ำแม่ออกแล้ว อ๊า" แม่ผมละลำละลักจิกแขนไอ้โจแน่น แล้วกระตุกไปชุดใหญ่ แล้วไอ้โจกดแช่แม่นเอ็นไว้อย่างนั้นก่อนถอดดุ้นมันออกจากหอยแม่แล้วมานอนข้างๆแม่ "เหนื่อยแล้วอะแม่ ตาแม่บ้าง" "แหมแค่นี้ทำบ่น" แม่ผมลุกขึ้นมานั่งคล่อมบนตัวไอ้โจ แม่จำท่อนไอ้โจตั้งตรงแล้วค่อยๆกดหอยตัวเองลงไปช้าๆ ผมเห็นแม่จากด้านหลัง หุ่นแม่ยังสวยอยู่เลย ผมไม่เคยสังเกตุเลยก่อนหน้านี้ สะโพกกลมงอน หน้าอกใหญ่ไม่ยานเลย พอได้ที่แม่ผมก็เริ่มโยกเอวตัวเองเร็วขึ้นๆ ตอนนี้เริ่มมีเสียงเอี๊ยดๆจากเตียงของแม่ ตอนนี้ทั้งสองคงไม่สนใจอะไรละเพราะกำลังด่วนศึกหนักกัน พี่ชายผมก็ยกเอวส่วนขึ้นทุกครั้งทีแม่ผมขย่ม "อ๊าๆ"ตอนนี้ผมได้ยินแต่เสียงครางของแม่ไม่เหลือคราบคุณแม่จอมดุอีกต่อไป เหลือเพียงคุณแม่จอมเหงี่ยนแล้วตอนนี้  "โจจะเสร็จยังลูก แม่จะออกอีกแล้ว""ผมก็จะเสร็จแล้วแม่เร็วๆเลย"ตอนนี้แม่ผมบดเอวตัวเองใส่ลำลูกชายอย่างไม่ลืมหูลืมตา "อ๊าน้ำแม่ออกแล้ว" แม่ผมกระตุกอีกครั้งพร้อมทั้งไอ้โจท่ีจับสะโพกแม่กดไว้กำลำตัวเอง พอถึงตอนนี้ผมรีบคลานกลับมานอนที่นอนตัวเอง ตัวแข็งเอ็นแข็งไปตามกัน ไม่นานพี่ชายผมก็กลับมานอน สบายตัวเลยนะมึงอะ ผมคิดในใจ

sthanya

ถ้าเกิดอิจฉาพี่ชาย ก็ขอเข้าไปร่วมวงด้วยสิ แม่คงไม่ว่า เดี๋ยวหาว่ารักลูกไม่เท่ากัน

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

err

แล้วจอมจะทำไง..ถึงจะได้เย็ดแม่เหมือนโจละ..แต่ถ้าจอมลองขอแม่ดูดีๆ อาจจะได้นะ  ขนาดพี่ชายก็ยังได้..แม่คงให้แน่...

BuffFun

เดี๋ยวจอมก็น่าจะได้ มีสลับคู่แน่งานนี้

mercuryzx

แล้วจอมจะได้รึเปล่านะ ขนาดโจยังได้เลย 

jachal

จอมต้องไปร่วมแจมกับโจแน่

Thawatchai Arsa

เรื่องนี้ต้องติดตามเลยครับ.  อาจมีสวิงแม่ลูกแน่ครับ

swss2511

ไม่นานคงได้ตอบแทนแม่

hanabombam

คุณแม่จอมโหดโดนลูกชายฟาดได้ไงอยากรู้จัง ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

devilzoa

อ่า เรื่องมันเกิดขึ้นเพราะความหงี่ 555+

dell323

เดี๋ยวมีสบลับคู่แน่นอน

flask

ตัดกลับมาอีกทีเป็นแนวครอบครัว​ ฮึๆ​มีลุ้นแน่ๆหนุ่มจอม