ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizone] Ningyo no Kaikata วิธีเลี้ยงเมอร์เมด[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 31, 2019, 06:36:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

najazz

ปะป๊าเสร็จน้องเงือกแน่ๆ

ลูก10ต้องมีสระว่ายน้ำแล้วววว

shetarsk

ก็น่าจะได้จัดกับนางเงือกอะนะ ผมว่างั้นแหละ

โอ้ววว ลูกเพียบเลย -0-

obacos

จบแบบออกลูกออกหลานตรึมแหงเลย
ว่าแต่จะผลิตกันยังไงอ่ะสิ

เย้ยถูกด้วย นึกว่าจะมีขาออกมาซะอีกวุ้ย

jittipat

ขยายพันธ์แน่นอน

นั่นมาแนวนี้ก็จบแบบเดาได้

CoolNook Thangsakul

ปลาแบบนี้นมีขายที่ไหนนิ เข้าไทย น่าจะแพงมาก ตอนจบ คงได้เปนเมียสมใจนางแล้วละ

CoolNook Thangsakul

มีลูกออกมาน้อยแท้ นึกว่าจะออกมาทีเดียวเป็น100ตัว 55555

nekki

ท่อนล่านเป็นปลาจะเอากันอย่างไงหว่า
ผมเดาว่าตอนจบลูกๆเต็มอ่างอาบน้ำแน่นอน

EDIT : เดาถูกแบบนี้ หวังว่าวันนี้คงเดาหวยตอนบ่ายถูกด้วยเช่นกัน
สงสัยว่า
1.พอแม่พระเอกรู้ไหมว่า ตอนนี้ซานะเป็นลูกสะใภ้แล้ว
2.หวังว่าพระเอกต่อไปคงไม่จัดกับลูกๆของตัวเองกับซานะต่อนะ

ipor

นี่คงไม่ใช่พระอภัยมณีภาคญี่ปุ่นใช่ไหม เจอนมเล็กบี้หลัง พระเอกเราจะทนได้เยี่ยงไร น้องเงือกโดนจัดเต็มแน่ๆ

นั่นไง แตกหน่ออกมาแล้ว ผมชอบฉากที่แอ่นหลังยกหางแล้วกระแทกมาเลยอะ

bigboy001

::Thinking:: เรื่องคงจะจบแบบเสียวสุด ๆ เพราะการเลี้ยงต้อยมาแต่เด็กแล้วเด็กยอมให้เอานี่เพลินแน่นอน ซานะก็ใช่ย่อยเป็นปลารู้มาก จากลูกกลายเป็นเมียเฉยเลย

EDIT สุดท้ายได้เอากันเสร็จดันมีลูกมาเพียบเลย ทีนี้ทำไงพ่อเงือกเอ๋ย ฮ่าๆๆ

mummebufa

ผมว่าพระเอกน่าจะอารมณ์ขึ้นสุดไแต่ทำไรไม่ได้เพราะนางเงือกมีแต่หาง อดแดร้กครับพระเอก

so42389

แน่นอนป๊ะป๋าคงได้ซานะ พอได้เสร็จปุบ มีสองทาง นางยังเป็นเงือกอยู่เหมือนเดิม หรือ หางเธอจะกลายเป็นขาสองข้าง  ยังไงปูมาแนวนี้ไม่มีตับพังอยู่แล้ว

Edit:เออ ลืมคิดเลย จบอีกแบบ แต่ก็ถือว่าHappy Ending

Phoowadol

เรื่องนี้ ผมชอบ แฮะ  ดูผ่อนคลาย  น่ารักกุ๊กกิ๊กๆ ดี อีกต่างหาก หนูซานะ  โตเป็นสาวแล้ว
นมต้ม ก็ ตุ้มๆ กระทัดรัดดี ชอบอะ 55  ::Shy:: 
    ตอบคำถามก่อน.....ผมว่าเรื่องนี้  น่าจะ จบ  ที่ ซานะ เงือกน้อย ได้กันกับ ปะป๊ะ แล้ว กลายร่างเป็นคน ได้ ด้วย  (เวอร์ไปเปล่า เนี่ย)55  ::Sobad:: 

เรื่องนี้ถือว่าย้อมใจก่อนเจอเรื่องหนักซักเรื่องหน้าหรือเรื่องต่อไปนี่แหละ  ::Hungry::
Edit  แหม่ เดาถูกครึ่งเดียวเอง   ว่าแต่ ทำไม๊ทำไม.ลูกดก จริง  ยังมีแวว ได้เพิ่ม อีกนะ  อาบน้ำด้วยกัน แค่เรา สอง  อะจึ๊ยๆ  แอบดู ได้ปะเนี่ย  อิอิ

elviswhat

แล้วจะจัดการซานะยังไงละเนี่ย ปะป๊า แล้วนี่ซานะยังจะโตได้อีกรึเปล่านิ

ผมตลกท่าทางตอนมีเะไรกันนะมันแปลก ๆ ดี นี้แร่ 2-3ปี มีลูกออกมาขนาดนี้ อีกหน่อยไม่เต็มห้องน้ำเลยหรอเนี่ย ซานะ

Kit.m555

เป็นปลาจะเยอย่างไงวา 555 ::Glad::
Edit : ลูกเป็นปลาแหะ 55 เต็มบ้านเลย

Thanin Ngamkerdsiri

ร้านขายอยู่ไหนแว้

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพือขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน