ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizone] Ningyo no Kaikata วิธีเลี้ยงเมอร์เมด[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มกราคม 31, 2019, 06:36:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Mizone] Ningyo no Kaikata | How to Take Care of Your Mermaid วิธีเลี้ยงเมอร์เมด[แปลไทย By HypN♥s]
เอาไปอ่านคั่นเวลาซักเรื่อง 2 เรื่องก่อนเจอเรื่องหนักๆ  4   ตอนรวด...(เรื่องลัดคิวลงก่อน)
เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน
ขอแค่เม้นท์ให้เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)

คำถาม: ท่านคิดว่าตอนนี้จะจบลงเยี่ยงไร
ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่านพร้อมกับหลังจากอ่านจบแล้วให้มา Edit ว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10
คำถาม: ท่านคิดว่าตอนนี้จะจบลงเยี่ยงไร
ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่านพร้อมกับหลังจากอ่านจบแล้วให้มา Edit ว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Maed Permchat

นางเงืกวิวัฒนาการ ว้าว

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มนี่เลี้ยงเมอร์เมด แต่อยู่ดีดีเธอก็โตขึ้นเป็นสาวน้อยน่ารัก
แถมเธอยังติดเขามากๆเลย ติดตลอดเวลาแถมยังสวยน่ารักอีก ไอ้หนุ่มนี่จะอดใจได้หรอ
สงสัยน่าจะมอบความรักแบบเสียวๆไห้สาวน้อยแน่ๆเลย
::Bloody::
Edit เป็นไงละ เจอเธอจัดเสียวไอ้หนุ่มนี่เลย แทนที่ไอ้หนุ่มจะมอบเสียวให้ กลับเป็นเธอจัดให้แทน แบบนี้ได้ทั้งเสียวได้ทั้งเมียไปเลย

Akira Watanabe

::Sweat:: เดินจตุจักรก็บ่อยนะ มันมีปลาแบบนี้ขายด้วยหรอเนี่ย

จะผสมข้ามสายพันธ์จริง ๆ หรอ ลูกออกมาจะเป็นเจ้าสมุทรไหมอ่า

::Ajark::  ปั้มออกมาเพียบเลยทีนี้ !!

จะเปิดฟาร์มเพาะพันธ์เมอร์เมดหรอ !!

yopern

ก่อนอื่นเลยป๊ะป๋าคงจัดซานะก่อนแต่คงลำบากนะเพราะไม่มีขาแต่น่าจัดท่าอื่นได้ ส่วนหางอาจจะค่อยๆแยกจากกันเป็นขา แล้วก็อยู่ด้วยกันอย่างมีความสุข คิดว่านะครับ

edit คิดมากไปคิดว่าคงแยกขาได้ แต่ดีครับอยู้ด้วยกันอย่างมีความสุข ลูกเยอะดี แต่ความคิด จินตนาการสุดยอดนะครับเกี่ยวกับท่า คนกับเมอร์เมดเนี้ยะ

mosad

หาซื้อได้ที่ไหนเนี่ย..จตุจักรมีขายมั๊ย..555

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

keatmano

เลี้ยงต้อย...สงสัยหลังจากฟันไปแล้ว จะโตเร็วกว่าเดิมอีก ... ในที่สุดก็มีเมียสมใจแล้ว  ::HoHo::

ท่าทางต้องซื้อบ้านใหม่ โดยมีสระว่ายน้ำเป็นส่วนที่ใหญ่ที่สุดของบ้าน  ::HoHo::

penguinzz

นี่​มัน​เลี้ยง​ต้อย​ชัดๆ เลี้ยง​ตั้งแต่​ตัว​น้อย​ยยย สุด​ท้าย​ก็​คง​จัด​เป็น​เมีย​สินะ ว่า​แต่​หาง​แบบ​นี้​จะ​จัดการ​ยัง​ไง​ล่ะ

Edited : มี​รู​ด้วย​แฮะ ว่า​แต่​ถ้า​มี​ลูก​ง่าย​ขนาด​นี้​คง​ได้​มา​เป็น​สิบ​ๆ​คน​แน่นอน​เลย

tadds

แนวเลี้ยงต้อยสินะครับ น่ารักมากเลย น่าจะบแบบเอาน้องเงือกไปปล่อยสินะครับ
edit: เป็นตอนจบแบบมีความสุขสะงั้น555+ มีลูกเพียบเลยไม่ใช่เล่นต้อยเพื่อนะ555+

Rachata Dheva

นี่มัน... เลิ้ยงต้อยนางเงือกนี่หว่าแล้วมันจะจิ้มกันยังไงอ่าาา

ยังงี้นี่เป็นเมียในห้องน้ำ นอกห้องมีอีกคนก็ได้สบายเลยนะเนี่ย

jachal

ซื้อมาเลี้ยงตังแต่แบเบาะ จนโตเป็นสาวแล้ว

จนเงือกสาวอยากเป็นเมีย ได้เอากันจนมีลูก

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูจากรูปแล้วสงสัยพระเอกจะตบะแตกเอาซานะทำเมีย ก็เล่นใช้นมถูหลังให้แบบนี้....จะจบยังไงก็คาดเดายากเหมือนกัน ยังสงสัยอยู่ว่าซานะมาหาพระเอกถึงห้องได้ยังไง  หรือว่าซานะจะแปลงร่างเป็นคนได้ ถ้าเป็นอย่างนี้ก็น่าจะจบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง คือได้อยู่ด้วยกันอย่างมีความสุข......อิอิ
เอ้อ....ผิดคาดแฮะ  ไม่สามารถแปลงร่างเป็นคนได้ ยังมีหางเป็นปลาอยู่ แต่ก็สามารถร่วมรักกับคนได้ เห็นแล้วอยากลองมีเมียเป็นเมอร์เมดแฮะ  ว่าแต่มีลูกเยอะขนาดนี้ สงสัยต้องเปลี่ยนห้องน้ำใหม่ให้มีขนาดใหญ่ และมีอ่างอาบน้ำใหญ่ๆแล้วล่ะ จะได้รองรับลูกๆจำนวนสิบคนได้ แต่ก็ต้องมีห้องส่วนตัวของพ่อกับแม่ด้วยนะ....อิอิ

Gunitle

คุ้มนะครับ 500 yen 5555 ได้นางเงือกน้อยขนาดนี้มา ตอนนี้ก็พร้อมแล้วครับ รักข้ามสายพันธุ์55555 ขออ่านต่อเลยนะครับผม

นมโตตามอายุสินะ5555 ลูกดกจริงๆครอบครัวนี้55 ขอบคุณมากนะครับ แนวนี้แปลกดี ไม่ค่อยเห็นท่านฮิปแปล ปกติแปลแต่คนกับคน55

มันก็ต้องมีมั่งครับ แต่เรื่องเมอร์เมดนี่ เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ 2แล้วนะถ้ายังจำกันได้

B&B

500 เย็น ถูกแบบนี้มี 10 ตัว จะเหมาให้หมดเลยยยย

ไม่รู้จะจบไง แต่น้องตอนเด็กน่ารักเวอร์ อยากได้สักตัวคร้าบบบบ

ก็น่าจะอยูู่ด้วยกันยาวๆ และมีลูกด้วยกันอะไรประมาณนี้ อิอิ

◌⑅●♡⋆♡LOVE♡⋆♡●⑅◌

ตอนเด็กน่าเอ็นดู พอโตมาน่าให้ดูเอ็น

ดูจากสภาพแล้ว ลูกน่าจะหญิงทั้งหมด ถ้ามีต่อ ลูกๆ คนไม่รอดแน่ๆ อิอิ

ลูกออกมาแบบมาจากแม่ทั้งหมดเลยนะน่ะ ถึงจะมีสีผมที่ต่างไป แต่หน้านี้ แม่ตอนเด็กชัดๆ

ยังไงก็ชอบเมอร์เมดตอนเด็กที่ยังเป็นลูกปลามากกว่า เพราะนางรักมากกก ถ้าได้สักตัวจะเลี้ยงให้ดีเลยยยย

ขอบคุณครับ

sutee seechart

ถ้าเงือกแปลงร่างจากหางปลามีขาได้
รับรองพระเอกจับแหกขา ได้เมียเป็นเงือกแน่ๆ
...............................
พลิกล๊อกมาก ก็เอาทั้งมีหางปลาแบบนี้แหละ เอ่อ สุดๆ เหมือนกันจินตนาการคนแต่ง
แล้วนี่จะมีลูกเต็มห้องน้ำเลยเหรออออออ