ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ซับไทย] JUY-738 Miyuki Arisaka บ่วงราคะ..ยากเกินจะถอน (NTR)

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 01, 2019, 02:49:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

au2000

diaby

ขอบคุณมากครับ ขอสนับสนุนไอเดียหนังมีซับครับ โดยเฉพาะหนังแบบมีเรื่องราวถ้ามีซับจะทำให้ดูหนังได้อรรถรสเพิ่มขึ้นอีกมาก แต่ก็เห็นใจและขอบคุณคนเตรียมซับด้วย เพราะต้องใช้พลังและความพยายามอย่างมากครับ

Phoowadol

ขึ้น Tag. Nrt มานี่  นอน  หละ ว่า  มันต้องไม่ ธรรมดาแน่นอน  เรื่องนี้  อาจไม่บอกอารมณ์มากนัก  แต่ เชื่อว่า  ฟิลลิ่ง เรื่องบนเตียง ต้องแซ๊ปอย่างแน่นอน  พี่เขย จะลีลาเด็ด จนมัดใจ น้องเมีย ให้ ลืม  ผัว ได้ รึเปล่า  เดี๋ยว  ขอโหลดมาดูก่อน  ละกัน ความคาดหวัง  ระดับความเสียว  ผม  เล็งไว้  ที่9/10 เลย  อันนี้  ดู จาก  นางเอกล้วนไปเลย  55 ::Sobad::

Thara

cyborg0011

เนื้อเรื่องน่าสนใจ ดูท่าแล้วเรื่องนี้น่าจะสนุกทั้งเรื่องและเซ็กซ์

icT

rainbow1

รีบดู ด่วน ซับ เดี๋ยวลองทำตามคำแนะนำอีกทีครับ ไม่แน่ใจว่าทำได้หรือเปล่า ขอบคุณมากครับท่าน 

HypN♥s

ขอบคุณครับท่านKater และคนทำซับ

เรื่องนี้โดนมาก ช่างรู้ใจจริงๆ ผมชอบAVที่เป็นเรื่องเป็นราวแบบนี้แหละ

แต่ถ้าเป็นไปได้ ขอเป็นซับแบบฝังได้มั้ยครับ เพราะตัวแอนดรอยด์บ็อกซ์ของผมมันไม่ยอมอ่านซับไทย

เคยโหลดอับเดทแล้ว ยิ่งเละกว่าเดิม  ::Sweat::

いただきます。

ได้ครับ ไว้คราวหน้าจะทำซับฝังให้ก่อนฝากในOpneload

fufu22

Whๅ่tE

ดูสาวใหญ่ แต่ยังคงน่ารักอยู่ ปกติไม่ค่อนสนเนือเรื่องนะ แต่มาแบบ NTR ต้องลองซะหน่อย

loy2514

นางเอกน่ารัก เนื้อเรื่องชวนติดตาม ซับไทยชอบๆ ขอบคุณนะ

richard123

หนังเป็นเรื่องราว ได้อารมณ์ดีมากเลยครับ ขอบคุณมากครับที่นำมาแบ่งปัน

botboy1111

krackkent