ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ซับไทย] JUY-738 Miyuki Arisaka บ่วงราคะ..ยากเกินจะถอน (NTR)

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 01, 2019, 02:49:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gungun.khondee

Nickeezz

ขอบคุณมากครับสำหรับการแปลซับไทย จะรอติดตามเรื่อยๆเลยครับผม  ::Thankyou:: ::Thankyou::

panza1

sathonp

ผมชอบแนว NTR มากเลยครับ เห็นด้วยครับทำห้องพากษ์ไทยเลยครับ กำลังใจ 1 เสียง

pongsan

ขอเชียร....ให้เปิด ห้องavซับไทย อีกหนึ่งเสียงครับ!  ดูรู้เรื่อง...มันได้อารมณ์คลึ้มๆขึ้นอีกพะเรอเกวียนจริงๆ!! ::Thankyou::

pk170

olemantu

ชอบซับไทยเพราทำให้เวลารับชมจะได้รสชาติมากขึ้นเข้าใจเรื่องชัดเจน ถ้าเป็นซับฝังจะยิ่งสะดวกมาก ๆครับ

boy007

uoom123

พี่เขยกับน้องเมียของต้องห้าม แต่มันดีต่อใจพีเขย รู้สึกกระชุ่มกระชวย สู้ตายคาอกเลย

BabyFace

ผมชอบน้องคนนี้มาก  และยิ่งมีซับไทยด้วบอูยสุดยอด  อารมณ์มาเต็มเลยครับ  ถือว่าเป็นอะไรที่กรุณามากหากทำห้องซับไทย  ผมถึงกับทำเก็บแยกเลย  ::GiveMe::

archi ongtong

การมีซับช่วยเพิ่มอรรถรสการรับชมได้มากครับ

nohara 24