ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Kirei de Yarashii Oneesan wa, Suki Desuka?[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 03, 2019, 08:46:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TanukiKen

Master-V

เจอพี่สาวยั่วซะขนาดนั้น ใครจะไปอดใจไหว จากที่อดกลั้นมานานได้โอกาสแล้วก็จัดการเสียซิงไปเลย ถ้าเป็นผม เพื่อไม่ให้เสียโอกาสและเพื่อไม่ให้น้องสาวของเขาเสียใจ คงขอแบบ3Pไปเลย รักพี่เสียดายน้อง อะไรประมาณนั้น

oyoyo

พี่สาวอาจจะน่าเจี๊ยะกว่าก็จริง แต่อย่าลืมว่าน้องสาวก็หุ่นไม่เบาแถมยังสดกว่าอีกด้วยนะ

อภิชาติ บูรณะ

::Waiting::DNA เดียวกัน​ แต่พี่สาวสวยกว่ามากเลยย​ น้องก็ซวยไป

Theemotionof

พี่สาวแหย่เบอร์แรงขนาดนี้

ก็ต้องไปตามระเบียบแหละครับ ::HoHo::

noohun

นานะจังซวยจริงจัง ออกตัวช้ากว่าพี่ที ต้องกลายเป็นน้องสะใภ้ไม่ทันรู้ตัว ::Crying::
แต่เอาจริงตาแว่นนี่เหมือนมันเล็งพี่สาวเอาไว้อยู่แล้วรึเปล่า ดูตามนํ้าง่ายจริง

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เองซิงจริงงะ บอกอยากเรียนรู้ๆ พอได้ทำแม้งคล่องเชียว

MooOon

จะสงสารคนน้องดี หรือยังไงดี เหมือนจบสวยนะ ถ้าคนน้องโอเค จริงๆควบ3ไปเลย

เเต่งกับคนน้อง เเล้วให้พี่มาอยู่ด้วย หรือเเต่งกับคนพี่เเล้วให้คนน้องมาอยู่ด้วยอะไรเเบบนี้

จะได้ วินๆทั้ง3ไปเลย เเค่พี่นี่เด็ดจริงอะไรจริงๆ ชอบสาวเเนวรุกมาก

นายไข่ย้อย

เหมิอนคุ้นๆว่าจะเคยอ่านเรื่องนี้อยู่ แต่จากที่ไหนจำไม่ได้ แต่พี่สาวนี้มาแรงจัง ไม่ได้อยู่บ้านคนเดียวนะตัวเทอวววว ::DayDream::
อิอิอิ

B&B

นานาเหรอ?? น่าจะ น่าจะอ่านว่า นานะ นะครับ เพราะนานามัน... ยังไงก็ไม่รู้สิ เพราะไม่เคยยินชื่อว่านานา ได้ยินแต่ นานะ นะครับ แต่ชั้งเถอะ อิอิ

เคนอิชิ ควบสองเลยเพื่อนนนนน

จะแกล้งเขา แต่เหมือนตัวเองถูกเล่นซะเอง น่าสงสาร หรือ สะใจ ดีน่าาาา อิอิ

น้องน่ารัก พี่สวย อ๊ากกกก!!!! เลือกยากโว้ยยยยย เป็นผมก็เลือกไม่ได้เลยว่าจะเอาใคร เอาเป็นว่า ถ้าโสดคู่ ขอควบสองคร้าบบบบบบ

รู้สึกสงสารคุณน้องมากๆ โดนพี่แย่งแฟนไป ไม่เป็น ถ้าเธอถวายตัวให้ละก็ เธอจะได้ใจแฟนกลับมาแน่ จงใช้เวอร์จิ้นที่มีอยู่ เพื่อนำความรักกลับคืนมาซะ คุณน้องสาวววว

ขอบคุณครับ

55 นานาชื่อมันเพราะดี นานะชื่อไม่เพราะ เรื่องนี้ผมแปลไว้เป็นปีแล้วมั้งแต่ไม่แน่ใจว่าทำไมถึงไม่เอามาลง
ที่เอามาลงก็เพราะเรื่องที่ตุนไว้มันหมดแล้ว รอลงเรื่องใหม่เลย

obacos

ไอ้หนุ่มเอ็งก็มูมมาม จังเว้ย
ทำไมพี่สาวลังเล เหมือนจะมีภาคต่อเหรอ?

Demon-Wolf

ไอ้แว่นนี้มันร้ายจีบน้องแถมได้พี่สาวอีก สงสัยอีกหน่อยมันได้2คนเลย ::HeyHey::

mariners1

นานะนี่หุ่นสู้พี่ไม่ได้เลย พี่ก็แกล้งซะจนได้เรื่อง แว่นคุงสงสัยต่อไปคงได้ทั้งพี่ทั้งน้องแน่ๆ อิจฉาจริงๆ

Phoowadol

เดี๊ยวๆ นี่มันแฟนของน้อง เจ๊นะ  นี่กะยั่วเล่น หรือจะเอาจริงๆกันแน่ แหม...ปากก็ว่าเขาเจ้าไก่อ่อน. หึๆ เป็นไงหละ เจอลีลาไก่อ่อนเข้าไป ถึงกับไปไม่เป็นเลยละสิ แตกในไปเต็มๆ
  เอาวะ แฟนน้องก็แฟนน้องเถอะ แอบกินลับหลังกันไปเรื่อย ก่อนละกัน ความแตกเมื่อไหร่ ก็ขอคบสอง ก็แล้วกัน. น้องนาๆ คงยอม อยู่มั๊ง ::Thinking::   ::Horror::

guzzpai

เดี๋ยวๆๆๆๆ จะจบแบบนี้ไม่ได้สิ มันต้องมีฉากน้องสาวกลับมาเจอ โกรธ แล้วพี่สาวก็จบกดเป็นแซนวิซ 2-1 สิครับ
เสียดายจริงๆ เลย 555