ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Kirei de Yarashii Oneesan wa, Suki Desuka?[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 03, 2019, 08:46:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thenefilim

มันต้องมีน้องสาวไม่พอใจแล้วให้พระเอกเลือกแบบควบสองไปเลย ผมอยากได้มั้งจัง

exsoldier

เอ้าชิบ อ่อยเล่นๆพลาดท่า เผลอแดกของน้องสาววะงั้นคุณพรี่่่่่่

zerost

จีบน้อง แต่ได้พี่ โดนยั่วซะแบบนี้ใครจะทนได้

TOLING

ขาดฉากคนน้องไปด้วยเลย แย่จริง แต่พี่ก็เด็ด ::Bloody::

Tee001

เจอพี่สาวแย่งแฟนแบบนี้ น้องสาวคงเสียเซลฟ์ น่าดูเลย  แล้วจะมองหน้ากันติดมั้ยเนี่ยอิๆๆ

op4911338

::HoHo:: สุดท้ายโดนพี่สาวคาบไปกินหรือนี้ ฮี่ๆ แบบนี้นานาจะยอมไหมหนอ หึหึ จะเปนทรีซับไหมอ่า

TheTwo

อ้าว พี่สาว โดนไปดอกเดียวเสียวจนหวั่นไหวเลยเหรอ

akasaboy

ทีหลังอย่าไปประเมินใครว่าไก่อ่อนอีกนะ ไก่อ่อนก็มีดีนะครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

kitmer01

ก็พี่สาวนมโตขนาดนี้ อ่อยซะขนาดนั้น ต่อไปก็รวบพี่น้องเลย

progess

โถ่คุณพี่ เห็นเนิร์ดๆใส่แว่นอย่างน้อยก็มีดีนะ ไม่ได้ไก่อ่อนนซะหน่อย โดนจัดไปเป็นไงล่ะ

I2eI3oI2n D Ace

นายแว่นเนี่ยหื่นไม่เบาเลยนะโดนยั่วแบบนี้ใครๆก็หื่นถ้ามีตอนต่อผมว่านะจะได้2เลยนะพี่สาวคงไม่อยากทำน้องเสียใจ