ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 6 สอยดาว

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 01:55:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

apt42541

จำเป้นด้วยเหรอต้องใช้ยา ไม่เทพเลยนี่หนา

paisan12

กว่าจะได้เปิดน้องดาวก็หลายตอนอยุ่นะ

lungme7

ลูกไก่ จะรอดอินทรีได้อย่างไร

Fazz

วางแผนมาตั้งนาน ต้องจัดให้หนักคุมทุนเลยครับ

rangsitboyyy

kpnttn

ดาวน้อยจะถูกสอยแล้วทิ้ง หรือจะรั้งพญานกไว้ได้กันแน่

kayzero

น้องดาวจะโดนกี่รอบนะคืนนี้  ::Grimace::

massturbo

น้องดาวก็เสร็จหมาป่าผู้ชำนาญ
ค่อยๆกินไม่มูมมาม

yuta279

น้องดาวเสร็จหมาป่าอย่างอินทรีจนได้ ถึงจะไม่ใช้ยาก็น่าจะไม่รอดอยู่แล้ว

El cazador

ดาวบนฟ้า จะถูกสอยลงมาด้วยพญาอินทรี

Patt089

ดาวลูกไก่น้อยแสนดีแบบนี้คงยากที่จะรอดแต่มันจะเป็นยังงัยต่อนะ

masterevans

เหี้ยมเกรียมมากครับ ถึงขนาดใช้ยาเนี่ย เอาจริงๆค่อยๆไปก็น่าจะได้ น้องดาวมีใจให้ขนาดนี้

mana0440

ssbaac

สมกับตอนสอยดาวจริงๆ โดนจัดหนักจัดเต็ม น่าจะทั้งคืน แตกกี่น้ำกันนะน้องดาว 

eakpapa28

ตอนนี้ได้แน่ๆใช่มั้ยครับ