ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลวง ตอน 6 สอยดาว

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 01:55:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Naratt

::YehYeh::
ดาวลูกไก่ เสร็จจ้าวอินทรี
ลุ้นๆ
ขอบคุณนะครับ
::Angry::

knutja

manoch paoplook

วันนึ้น่าจะสำเร็จตามแผนสักทีนะครับ

oddsk

นกอินทรีค่อยสอยดาวมาครอบครอง

exelier

โดนทั้งยา โดนทั้งเล้าโลมแบบนี้ น้องดาวไม่น่ารอดกรงเล็บตาอิทรีย์ไปได้แน่ๆ

torl31

น้องดาวของเรารอดจากคนอื่นมาหลายทีคราวนี้จะรอดไหมหรือว่าจะมีหักมุมให้อินทรีรอต่อไป

jachal

อินทรีวางยาแบบนี้ ได้สอยดาวหลายน้ำแน่ ::Shower::

Dts Rayong

หายไปนานครับ แต่กลับมายังสุดยอดเหมือนเดิม น้องดาวจะรอดมั้ยเนี่ย

Luka

อินทรีย์นี่เป็นพระเอกสายดาร์กหรอเนี่ย ถ้าน้องดาวโดนไปจะเสียคนมั้ยเนี่ย

holovelove

แรกสาวๆทุกคนไม่ยอม แต่ผ่านไปยอมทุกราย ตอนนี้ขอชมลีลาเด็ดหน่อยครับ เพราะผมชอบเอาไปใช้จริงๆ จนแฟนผมยิ้มเลย
เหงาๆ

txxt30

คืนนี้ดาวลูกไก่เสร็จพญาอินทรีแน่นอน 

lit260499

Phoowadol

ได้เวลา  ออนเดอะร็อค  เสียที  นะครับ  หลังจากที่  รอดมาหลายตอนละ   เพราะ  อีกเรื่องนึง  ของไรท์เตอร์  นาวเอกก็โดนสอนไปแล้ว  แต่ว่า กันเป็นโจร  ที่สอยจิ้นไป  เรื่องนี้  ผมหวังไว้ว่า  นางเอก น้องดาว จะโดนพระเอก  อินทรีย์ ขย้ำ จริงๆเสียทีนะ 
     แล้วก็ไม่ทำให้ผิดหวังครับ  พ่อ อินทรีย์ ชำนาญเกมส์ กาม  หลอกล่อ  น้องดาว  จนต้องร้องขอ  แบบหมดอายุ
ช่วงจังหวะ  แหวกพรมจรรย์น้อวดาวนี่  พีค สุดได้  กระแทก 3ที มิดด้าม  แถมแอบ ฮาร์ดคอร์ นิดๆด้วย  กระตุ้นอารมณ์  สวาท จน  ผมเองต้อง สะกิดเมีย  ขอปลดปล่อย สักน้ำเถอะ 55 ::Sobad::  ต้องบอกเลยครับ  ว่า นี่ คือ  อั่งเปา  ตรุษจีนที่ สุดยอด จริงๆ  ครับ   

asdw

ลักหลับไปแล้วนี่  ไม่น่ามอมเลยครับ

numvego

ดาวกำลังจะถูกสอย มาลุ้นกันต่อไปครับ