ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 06:27:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อภิชาติ บูรณะ

แผนซ้อนแผนรึเปล่า​ ผัวอาจเบืีอ​ เลยหาทางให้เมียโดนเอา​ เผื่อจะมีอารม
Edit.นั่นไงว่าและ​ มันขาดอารมบางอย่าง​ เดี๋ยวเมียก็ติดใจ

grigori00

เหมือนเรื่องจะเริ่มจากการประชด และจบลงที่การติดใจ หรือว่าเคยนอกใจมาก่อนน้า
อ้าวกรรมไหงเป็นงี้ไปได้ กลายเป็นรสนิยทซะงั้น ติดตามต่อไปครับ

Kit.m555

ไม่ทำการบ้านก็เงี้ยอุสาห์ใส่ชุดมารอ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้ Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

DearDiary

สามีไม่สนใจภรรยาเลย
สมควรที่ภรรยาจะมีชู้
ตอนจบอาจติดใจชู้ ทิ้งสามี

อ่านจบตอนแรกเดาผิดเลย
ชู้ยังไม่ออก
ภรรยาแค่ประชดสามี สามีนี่ก็ยุขึ้นเนาะ
ตอนต่อไปชู้น่าจะออกโรง

sbyboy

ขอบคุณัฟสำหรับการ์ตูนแนวแบบนี้ ภาพสวย เนียนเลยคัฟ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้ Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน180วัน

fl2estic

ยั่วขนาดนี้ไม่จัดซักหน่อยหรอ -.-

แบน180วัน

hon5678

โถ่ๆ เมียอุตสาห์ แต่งตัวขนาดนียังไม่สนใจอีก หรือว่ามัน หมดอารมณ์ทางเพศไปแล้ว ?

โอ้โห จบแบบหักมุมเลย ไม่คิดว่าผัวมันจะพูดคำนั้นออกมา อ้ากกก

Kingkong Keang

ผัวไม่เอาคือไร ควยไม่แข็งเพราะไร 5555 เป็นกูที่รักจัดเลย
แนวนี้ชอบๆผัวหาชู้ให้เมียรัก

littlevoi

เป็นไงล่ะ ทำเป็นพูดประชด เจอเมียตอกกลับไปด้วยอารมณ์ว่า ชั้นเคยนอกใจแล้ว!! ฮ่าๆ แต่ผมคิดว่าผัวมันเหมือนมีเลศนัยยังไงๆไม่รู้นะ

หลังอ่าน : น้านไง กะแล้วว่าผัวมันต้องมีอารมณ์เพราะคำพูดเมียแน่นอน ฮ่าๆ แต่พอฉากสุดท้ายของตอนนี้ทำเอานึกถึงเรื่อง อะไรสักอย่างที่พระเอกให้นางเอกไปนอนกะคนอื่นแล้วถึงจะแข็งเลยแฮะ

popy009

ตอบประชดผัว โดนผัวจัดหนัก อาจจะมีพาไปโดนรุมนะ

Edited : เห็นมะ โดนจัดหนักจริงๆด้วย เดี๋ยวรอดูว่าที่ผัวอยากให้กลับไปเอาซ้ำ นางจะหาทางออกยังไง
ดีไม่ดีนะ ผมว่านางอาจจะกลับไปติดต่อไอ้คนนั้นจริง ๆ จนติดใจ จนเลิกกับผัวไปอยู่กับไอ้นั่นก็ได้ ผัวก็ซวยไป 5555555

นายไข่ย้อย

คิดว่าน่าจะจบลงด้วยการ คุนนาย จัดหนัก จนท้องลูกอีกคนแน่ๆ

Edit สามีนี่โรคจิต นิดๆนะผมว่า เหมือนเนื้อเรื่อง นึงที่ปวดตับกับเมีย+รุ่นพี่ ชื่อเรื่องไรนะ -*-
อิอิอิ

toffies

ท่าทางจะปวดตับ ขออ่านต่อหน่อยฮะ

----

เดี๋ยวนะ อีเมียมึงทำไรลงปายยยยยย

นึกถึงตอนอ่านแรกแย้มแห่งบาปเลย...

ตับนี้ปวดไปหมดแล้ว

raindrop

ถึงกับเออะ สรุปหลุดจริงหรืออะไรหรือแค่แบบประชดผัวเฉยๆ
Edit : สรุปแมร่งตอนแรกไม่เคยมีกับคนอื่น แสดงว่าตอนที่ 2 แมร่งต้องมีคนอื่นของจริงแน่

dophi08

::Evil:: จี้ดมากแนวนี้  อยากให้อ.วาดมากกว่า4ตอน เนื้อเรื่องดีลายเส้นสวยหาตัวตายตัวแทนยากจริงๆขึ้นจริงๆครับ ตอนนี้ฝ่ายเมียเริ่มเองพูดสะสามีคิดว่าจริงต่อไปคงตกกระไดพลอยโจรจนตัวเอง  เริ่มชอบ แต่ถ้าอยากให้แรงๆแบบสุดทางไปเลย ทิ้งผัวทิ้งลูก ตามชู้ไป จะได้สบายตับ
Edit : แต่อยากรู้ชะตากรรมคู่ขาครั้งต่อไป เหมือนรู้สึกผิดแต่ถึงเวลาจริง ชักติดใจ ถือว่าวินๆแล้วกัน เหมือนครอบครัวหรรษายังไงไม่รู้ จริงๆอยากให้เพิ่มดีกรีเนื้อเรื่องทำลายตับขึ้นเยอะๆ ตอนนี้มันดูเบาไปหน่อย ซาดิสครับผม

Panit Monkeae

สุดท้ายผู้ชายคงสำนึกผิดทึ่ไม่ยอมทำอะไรเมียตัวเอง

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้ Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน