ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsuzura Kuzukago] Uragiri no Ai wa Mitsu no Aji ชู้ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 05, 2019, 06:27:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bunyawatbun

ผัวน่าจะคิดว่าผญไม่กล้า เลยปล่อยเลยตามเลยแน่เลย

Edit : ผัวชอบเฉย ทำให้มีอารมณ์มากขึ้น สงสัยต่อไปมีสวิงง

jeezjazz

แปลกใจจัง ผู้ชายเจอเมียยั่วๆแบบนี้ ยังไม่เกิดอารมณ์ ถ้าเป็นเมียเรา จะเล่นทั้งเช้าทั้งเย็นเลย  ::YehYeh::

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้ Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

Jeerapan Khasonta

ผัวน่าจะให้นอกใจต่อแล้วแบบดูแน่ๆ ตามสูตร

ผมว่าเมียน่าจะยังไม่เคยนอกใจแค่พุดเล่น แต่ตอนน่าน่าจะได้นอกใจแน่เพราะผัวอยากดู

Gondar

สมควยละไอ้ผัวชั่ว มีเมียน่าเอาไม่เอา

งานงอกเลยนานากะจัง ได้อี๊บโชว์ผัวแน่ๆ

ว่าแต่ใครคือ นานากะ  ::Sweat::

เพชร พฤกษกุลทล

ชีวิตครอบครัว ต้องสมบูรณ์ทุกอย่าง ไม่อย่างนั้นก็ไม่ควรมีตั้งแต่แรก

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้ Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน90วัน

แมงโก้ส้นตีน

เอาดิ หลุดปากเฉยเลย

ผัวจะเอาเรื่องไงอ่ะ กลัวแทน หรือปล่อยไปเลย ไงก็ไม่อยากมีเซ็กซ์ด้วยแล้ว

อ้าว พลิกล็อค ผัวมีอารมณ์ซะงั้น แถมขอให้โชว์ให้ดูด้วย  ::Horror::

b522055023

เอาแล้ววววว ฝั่งผัวแค่ลองใจ เมียก็ประชดประชัน  ::Crying:: แซ๊บแน่เลย
-------------------------------------------------------------------
เมียคงคิดในใจว่า ชิบหายละ  ::Horror:: กุแค่ประชดประชันเองนะ เอาจริงหรอเนี่ยยยยย  ::Touchy:: ผัวเธอก็รสนิยมแปลกเนอะ เมียมีชู้ละเกิดอารมณ์  ::Goaway::

EAD95

พล็อตเรื่องมันน่าติดตามเสียยิ่งกระไร  ชุดนอนได้อารมณ์จริงๆ

แบน90วัน

araiwasud11

แค่เป็นแฟนกันยังต้องทำเลยครับ ชีวิตคู่

เอ่ ผัวมันคงติดใจจริงๆสินะครับ

baycon

อือหือ เรือ่งนี้้้ มาแล้ววววว ภาพอย่างงาม ได้ท่านมาแปลอีก

ระวังไว้เหอะ ผัวไม่แข็ง 4 ตอนทำใจได้เลย 555

ประชด ได้จริง  เข้าทางเมียเลย 555 เมียขี้เงี่ยน

Tong9493

อยากให้ชู้ทำต่อหน้าสามีเลย น่าสนุกดี

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้ Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน270วัน

zero009

1สนใจงานมากไปหันมาสนเมียบ้าง

2  เมียนอกใจจริงหรือแต่งเรื่องเพื่อให้ผัวเอา

noohun

หนักมาก เรื่องนี้ แถมเป็นสิ่งที่พบเจอได้ในหลายๆคู่แต่งงานอีกต่างหาก
เอาจริงๆในกรณีนี้ ผมสนับสนุนให้คุณภรรยาไปเต๊อะหนุ่มกินคลายอารมณ์ดีกว่า ดีกว่าบ้านแตกนะผมว่า

คุณภรรยาแค่เร้าให้หึง แต่เอ็งเอาจริงเรอะคุณสามี

sohee1412.

มาถึงก็ดราม่าเลย ชื่อเรื่องแบบนี้ยังไงก็ต้องมีชู้อยู่แล้วป่ะครับ 555555555

มาแนวนี้สุดท้ายเมียติดเซ็กแน่นอน ตอนแรกอาจฝืน ตอนหลังก็หลง ชู้แบบเปิดเผย 555

โดเรม่อน

เห็นหน้าตาผัวมันแปลกๆนะครับเหมือนจะวางแผนมาไว้แล้วเลย แต่ถ้าไม่ได้วางแผนคงจะจบแบบนางเอกติดใจแบบโงหัวไม่ขึ้นเลย

สรุปไม่ใช่อย่างที่คิดเมียโกหกผัวตัวเองว่าไปมีอะไรกับคนอื่นแต่ผัวดันมีอารมณ์แล้วเสือกอยากให้เมียไปนอนกับใครก็ไม่รู้ที่เมียแต่งขึ้นมา555 เรื่องนี้คงจบไม่สวยแน่